Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cần tìm một bạn designer cùng thiết kế ứng dụng

Chủ đề thuộc danh mục 'Thiết kế ứng dụng điện thoại - Mobile Apps' được đăng bởi VanKhoa1505, 18/12/15.

Lượt xem: 4,199

1. VanKhoa1505 Mới đăng kí

Chào mọi người,
    Mình tên Khoa đang học CNTT, mình có khả năng xây dựng ứng dụng trên Android/IOS, nhưng thẩm mỹ mình kém. Link sản phẩm demo play.google.com/store/apps/details?id=com.khoanguyen.tutorfinder
    . Mình cần tìm 1 bạn đam mê thiết kế và có nhiều ý tưởng xây dựng mobile app. Bạn không cần có kinh nghiệm thiết kế mobile UI/UX cũng được chỉ cần có thẩm mỹ tốt và biết sử dụng Photoshop.
    Tham gia với mình, mình sẽ biến thiết kế, ý tưởng của chúng ta thành ứng dụng thật sự :D
    Bạn nào quan tâm thì pm mình qua email: vankhoa0603@gmail.com nha. Chúng ta sẽ bàn kĩ về lợi nhuận, hoạt động,vv
    Cảm ơn các bạn đã đọc!

...
  2. ducuong233

ducuong233 Thành viên cấp 4

Cũng hay, nhưng điều mình băn khoăn là. Ý tưởng của bạn đó nghĩ ra, bạn có thực sự xây dựng được không ?

Mình cũng có ý tưởng nhưng lại ko am hiểu gì về code cả. Và cái này là thỏa thuận cá nhân và thỏa thuận cá nhân thì bạn biết rồi đấy.

Thank, mình cũng rất muốn hợp tác nếu bạn thực sự tâm huyết và thẳng thắn.
  3. VanKhoa1505

VanKhoa1505 Mới đăng kí

Hi bạn ducuong233,
    Đương nhiên là sẽ có ý tưởng thực hiện được, có cái không. Đa số ứng dụng mạng xã hội mình có thể làm được. Còn chuyện thỏa thuận cá nhân, mình sẽ có cách đảm bảo quyền lợi của 2 bên
  4. ducuong233

ducuong233 Thành viên cấp 4

Được. Kết bạn Skype nhé : ducuong233
  5. snowpjece

snowpjece Cựu quản trị

hồi xưa cũng hay làm UI app, cũng vui, skype: golemsalem nhé.
  6. xuanxuxu

xuanxuxu Thành viên cấp 2

hi.liên lạc với mik qua skype: cabaymau1990
    thanks b nhé
  7. ngoc_katy09

ngoc_katy09 Thành viên cấp 2

8. VanKhoa1505

VanKhoa1505 Mới đăng kí

Đóng topic, cảm ơn mọi người đã quan tâm, nhóm đã tìm được người rồi.

Ủng hộ diễn đàn