Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cần tìm người thiết kế logo quán cafe take away

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi fox101, 8/9/14.

Lượt xem: 3,304

1. iGMistgun

iGMistgun Thành viên cấp 1

đã gửi mail bạn check dùm mình tks
    fox101 thích bài viết này
  2. 16cm

16cm Banned

fox101: Thế bạn đã gặp thằng khách nào bảo bạn đưa cafe nó uống thử, sau đó nó sang hàng bên cạnh uống thử, sau đó sang hàng bên cạnh nữa uống thử....tìm thấy hàng nào nó ưng nó mới trả tiền chưa? :D Đấy, cạnh tranh đấy
  3. fox101

fox101 Thành viên cấp 1

16cm Bạn so sánh kiểu gì thế? Ở đây mình ko bắt designer thiết kế trước cho mình, mà mình đã nói rõ là mình chọn được người phù hợp thì mới bắt đầu làm, nó có giống ví dụ bạn nêu ra không???
    16cm thích bài viết này
  4. 16cm

16cm Banned

Ok. Mình sai, mình xin lỗi. Nếu bạn chỉ xem porfolio và báo giá thì khá tử tế. Chúc kinh doanh phát đạt
  5. _Miu Nguyễn_

_Miu Nguyễn_ Thành viên cấp 2

Đặt gạch hóng :)
  6. fox101

fox101 Thành viên cấp 1

16cm bản thân mình là người làm marketing và làm khá nhiều liên quan đến in ấn, thiết kế nên không có cái kiểu như bạn nghĩ đâu. Thân!
    _Miu Nguyễn_ hóng gì vậy thím :))
  7. fox101

fox101 Thành viên cấp 1

Cám ơn các cao thủ đã quan tâm tới topic của em, em đã tìm được người để cộng tác rồi ạ.
    Mod đọc được vui lòng close topic giúp mình. Thanks :)
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn