Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cần tìm nơi học thiết kế Mobile app, UX, UI

Chủ đề thuộc danh mục 'Thiết kế ứng dụng điện thoại - Mobile Apps' được đăng bởi silverfox, 11/3/15.

Lượt xem: 38,330

1. Mr.Deimos

Mr.Deimos Thành viên cấp 1

:D anh có skype em rồi mà iViperious skype l0kj2612 ấy! add em vào với nc 8 cho vui
  2. iViperious

iViperious Thành viên cấp 3

thì đang hỏi có thích anh add chú vào không còn gì :v chứ anh biêt là anh có của chú rồi :v
    Mr.Deimos
  3. minolta9xi

minolta9xi Thành viên cấp 1

ôi có group học hỏi rồi, bạn add mình vào với nhé ^^!
    Nick skype của mình: alex_mon74
  4. silverfox

silverfox Thành viên cấp 1

Nick skype của e nè bác iViperious : kid_fox1. Thật sự bây giờ rất là khó xin việc khi chả có tí kinh nghiệm nào trong tay, và thêm nữa là các công ty chả ai nhận học việc cả :((. Buồn
  5. chuối_Yellow

chuối_Yellow Thành viên cấp 2

iViperious tks bác. skype của e là : chuong.ban
  6. silverfox

Mình vừa học 1 khóa thiết kế ở Rio Creative về cơ bản sử dụng pts cả ai thì cũng ổn, nhưng đó chỉ dừng lại ở mức bt về mặt thiết kế 1 ẩn phẩm in ấn hay 1 bộ nhận dạng thương hiệu. Cơ mà mình thì thích mảng UX UI các thứ về mobile hay giao diện web hơn. Nhưng mà khó quá ah, vì đi đâu cũng chả ai tuyển này :( mọi người trong topic cùng nhau thành lập nhóm giúp nhau cố gắng cái nhỉ :3
  7. songbangao

songbangao Thành viên cấp 2

silverfox: Mình thấy họ tuyển UI/UX/Mobile App ầm ầm mà bạn
  8. iViperious

silverfox RIO dạy marketing design thôi không dạy App Design =))) liên quan gì UI UX :v mình phỏng vấn còn hẹn lần sau cơ mà :))
  9. iViperious

songbangao mới đầu mình cũng nghĩ như bạn nhưng đưa CV qua phỏng vấn thì họ bảo không tuyển giảng viên làm App chả hiểu đăng tuyển cái kiểu gì =))) viết to lù lù App Design xong đến kêu chỉ đào tạo Marketing Design :v
    DzungDGyournametv thích bài viết này.
  10. yournametv

yournametv Thành viên cấp 1

anh iViperious có nghĩ đến việc dạy học onl qua skype ko ạ? Bài thì anh quay clip, có thắc mắc gì đến đúng khung giờ vào group skype để mọi người thảo luận trao đổi. Em thấy hiện nhiều ng cũng dạy qua hình thức vậy, tiết kiệm thời gian với ở đâu cũng có thể học đc.
  11. silverfox

songbangao: Tuyển ầm ầm nhưng khi gửi vào thì họ có khi chả gọi mình hoặc là họ phản hồi là mình không đủ khả năng làm cái đó.
    @iViperious: Mình cũng biết ở đó dạy marketing design nhưng thật sự kiếm ở HN khóa dạy UX UI Design khó ghê ah :( toàn phải tự góp nhặt. Bác add mọi người vào group đi rồi cùng nhau bàn 1 thể nào :3.
  12. blackdots

blackdots Thành viên cấp 1

@iViperious: Thật tuyệt vời :) Có chỗ để học hỏi chia sẽ rùi. add mình với nhé: thanhnd.wd

Thanks!
    DzungDG thích bài viết này
  13. nghiemthanhdung

nghiemthanhdung Thành viên cấp 4

sky cua minh la nghiemthanhdung nhe
  14. Phèo.Design

Phèo.Design Thành viên cấp 2

Các bác cho em 1 vé với ạ, cũng đang muốn học thêm mảng này mà chưa có kinh nguyệt :D
  15. minolta9xi

minolta9xi Thành viên cấp 1

iViperious bác đã khởi động group này chưa bác ơi :D
  16. tuongvan1992

tuongvan1992 Thành viên cấp 1

Anh ơi add em vô group với nha, skype của em đây: nguyenphuctuongvan1992
    :3
  17. microcom93

microcom93 Mới đăng kí

Em cũng đang muốn học design mà chưa biết gì, bác cho em e: vào với nhé . Skype: quanarmy
    Thanks you vinamilk
  18. DzungDG

DzungDG Thành viên cấp 1

Em là mem mới tập tọe web design. Thấy ít chỗ dạy quá. Lại xách laptop lên và đi học mót vậy. Cho em xin 1 slot. skyper : dzung.dg
  19. datlt2306

datlt2306 Banned

Em là mem mới, cũng máu học UI/UX, skype của em datlt2306. Thanks
  20. Lazio Auditore

Lazio Auditore Thành viên cấp 2

anh iViperious còn nhận đệ tử không, cho em theo luôn :'(

Ủng hộ diễn đàn