Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cần tư vấn chỗ học đồ họa 2d Hà Nội

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi xin kinh nghiệm cho designer' được đăng bởi Linh Doan, 16/11/16.

Lượt xem: 3,438

1. Linh Doan Mới đăng kí

Hiện mình đang học ngành kinh tế và còn 2 năm nữa mới ra trường, đang có ý định đi học thêm đồ họa 2d coi như là nghề tay trái và cũng là phục vụ đam mê vẽ vời của bản thân luôn. Mình có tham khảo khóa học ở FPT Arena khá hay, mỗi tội chi phí hơi mắc và cũng là học đại học nên sẽ lại mất thêm 2 năm mài mông nên mình khá cân nhắc. Mình mong các bạn trên đây ai cùng học kinh tế mà học thêm cái này hoặc ai có kinh nghiệm, có ý kiến thì tư vấn giúp mình :D. Mình cám ơn nhiều!
    PS: Mình hiện tại mới biết xài những tool cơ bản để painting thôi :D

...
  2. Lê Xuân Tú

Lê Xuân Tú Thành viên cấp 1

Ủng hộ diễn đàn