Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cần tư vấn địa chỉ chữa ung thư đại tràng

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi daitrang1, 27/6/17.

Lượt xem: 1,321

1. daitrang1 Banned

Ông cố nhà em năm nay 89 tuổi rồi, dạo này thấy sức khỏe cụ xuống nhiều lắm, người gầy rọc đi luôn, cả nhà lo lắng quá, mới đem ông lên thành phố khám, tá hỏa phát hiện bị ung thư đại tràng, giai đoạn 2 rồi. Em chỉ biết có vậy, các thông tin còn lại bố mẹ không nói, chắc sợ sao đó, ông biết ông lại mất nghị lực sống, nên bảo mình động viên ông nhiều, để ông vui khỏe hơn. Cơ mà mình cũng muốn góp chút ít gì đó, giúp ông chữa bệnh tốt hơn, hiện mình muốn tìm một địa chỉ chất lượng để giúp ông điều trị, cơ mà khổ nỗi, tìm bữa giờ mà chả biết chỗ nào tốt, nên lên đây nhờ mọi người giúp đỡ, địa chỉ chữa ung thư đại tràng ở đâu tốt, chất lượng nhất nước ta vậy? Mình quý cụ lắm, thấy cụ còn khỏe mà tự nhiên đổ bệnh nên rất lo, rất mong anh em diễn đàn tư vấn địa chỉ giúp mình với nha. Xin cảm ơn

...
  2. MePun

MePun Thành viên cấp 1

Nói thật là căn bệnh ung thư đại tràng đã ở giai đoạn 2 rồi thì không thể chữa khỏi được. Mình cũng có người quen, mất vì căn bệnh này khi còn rất trẻ.
  3. cô dâu ma

cô dâu ma Banned

Nhà mình có người bị ung thư nhưng do còn trẻ nên chịu được hóa trị và xạ trị chứ ông bạn lớn tuổi rồi không biết chịu đựng được không. Bạn có thể tham khảo bệnh viện chuyên điều trị ung thư của tập đoàn vingroup, chợ rẫy (đó là 2 nơi úy tín nhất), ngoài ra bác mình còn uống thêm linh chi, uống nước ép măng tây, uống tảo nâu Fucoidan hũ xanh dương mua ở nhật nên dù xạ trị mạnh gấp 3 người thường vẫn đi lại tốt nha bạn. Bạn thử tham khảo xem sao nha.
  4. Thanh Phú

Thanh Phú Thành viên cấp 3

Hi bạn. Mình có 2 trường hợp bác sĩ chê trả về nhưng uống cây "an xoa" đở nhiều. Mà không biết có khỏi hoàn toàn không mình không biết. "Phước chủ may thầy". Bạn có thể cho ông bạn uống xem có đở không. Dì 4 mình bị ung thư máu uống thấy đở, và cháu 5 mình bị ung thư bàng quang uống cũng thấy đở. Hiện tại 2 người sống khỏe hơn trước sau khi uống cây an xoa.

Ủng hộ diễn đàn