Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cần tư vấn giùm thiệp cưới [Long Xuyên AN GIANG]

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi ••Léo, 9/10/13.

Lượt xem: 3,768

1. ••Léo Mới đăng kí

mình sắp đám cưới nên mong ae vietdesigner tư vấn giùm có mậu thiệp nào đẹp đẹp giới thiệu giùm :3 nếu có ai ở long xuyên thì cho xin cái địa chỉ chỗ làm thiệp cưới :3 tks ạ

...
  2. Nighter

Nighter Thành viên cấp 3

lên đây thì sao bạn ko post yêu cầu design thiếp cưới phải hơn ko
    lại nhờ mng tìm hộ mẫu trên mạng à... zzzzz
  3. ••Léo

••Léo Mới đăng kí

em không dám nhờ sợ phiền mấy bác thôi ạ :v nếu đã có bác nói thế thì em xin nói ý tưởng luôn ạ, em đang phân vân là 2 loại nền đen chữ trắng và nên socola vs chữ vàng kim
    về thiệp thì kiểu mẫu giống như bao thư nhưng là hình vuông mặt ngoài là hoa văng vs 1 khung ở giữa,khung giữa thì hàng trên là weddingdress invitation hàng giữa là tên người được mời hàng dưới là tên em và ngày giờ,bên trong là phần trên cùng 1 bản đồ đường đi đến nhà em cùng vs phần ghi chú,phần dưới là phần được tiền :v :v

Ủng hộ diễn đàn