Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cần tuyển mẫu đi chụp ảnh sự kiện O.o

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi hoangkimgiap2221, 2/4/14.

Lượt xem: 2,641

1. hoangkimgiap2221 Mới đăng kí

Hôm nay lượn lờ trên facebook thấy có cái sự kiện chụp ảnh khá hay nên mình cần tuyển 1 bạn đi làm mẫu :D Mình tuy không phải dân chuyên nhưng cũng đã tập tành chụp choẹt được 1 thời gian. Bạn nào có nhã hứng thì đi cùng mình nhé. Mình chụp xong sẽ gửi cả bộ ảnh gốc + đã qua PTS :"> Coi như một buổi làm quen và đi chơi luôn :D

Link sự kiện đây ạ: facebook.com/vmmrc/posts/376611105810124?stream_ref=10

P/S: Mình là nam, cần tuyển mẫu là nữ nhé :P Có thể đi theo nhóm hoặc 1 mình. Nói luôn là mình sinh năm 87 để cho tiện xưng hô ạ :D

...
    hoangoclanxxCris89 thích bài viết này.
  2. hoangkimgiap2221

hoangkimgiap2221 Mới đăng kí

Ui bác ơi, em cần người đi cho vui chứ đâu có cần 90-60-90 ạ :P Quan trọng là vui vẻ thui ạ chứ em đâu là gì mà dám đòi hỏi cao siêu chuẩn mode chứ :P
    hoangoclanxx thích bài viết này
  3. hoangoclanxx

hoangoclanxx Mới đăng kí

Bác đi vào ngày nào đấy ạ? địa điểm chụp là ở đâu ?
  4. khanhdu1994id

khanhdu1994id Thành viên cấp 3

pê đê đi được hong?
    hoangkimgiap2221 thích bài viết này
  5. hoangoclanxx

hoangoclanxx Mới đăng kí

6. hoangkimgiap2221

Bác khanhdu1994id cứ trêu em, đối với em nghệ thuật là không có khoảng cách về ... giới tính ạ :">

Bác yaibakitara cho em liên lạc đi, em sẽ hẹn ngày để đi. Em chỉ cần vui thôi chứ không quá quan trọng :P
  7. toanvietduc

toanvietduc Mới đăng kí

Cái sự kiện này của bác hay nhỉ, vào cái công viên nước này để chụp ảnh tham gia sự kiện cho mất vé không bác?
    hoangkimgiap2221 thích bài viết này
  8. hoangkimgiap2221

Bác toanvietduc ơi, có 200 vé free đầu tiên cho ai đến sớm nè, được giảm giá 50% ngày hôm đó nè :D Hôm đó hình như còn có lễ hội Hàn Quốc gì gì nữa. Mình chỉ care đến chuyến đi Hàn Quốc ở trong cuộc thi ảnh thôi. Vừa thoải mái với thú vui chụp choẹt vừa có cơ hội được giải. Tội gì chứ ;)) Tiếc là chưa tìm được mẫu nào, ko được chắc nhờ con em :(

Link sự kiện đây bác nhé:
    facebook.com/photo.php?fbid=282287305268267&set=pcb.282287665268231&type=1&theater

Ủng hộ diễn đàn