Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cần vẽ lại hình vector ca sĩ Khánh Ly hát nhạc Trịnh Công Sơn

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Illustrator' được đăng bởi hstair25, 2/6/16.

Lượt xem: 2,474

1. hstair25 Banned

Em cần file để cắt decal(cái này e cần hơn) hoặc in ảnh,là chân dung của cố nhạc sĩ Trịnh Công Sơn,Khánh ly và thêm một ca sĩ nữa hát nhạc Trịnh.
    Khổ cái là gấp quá e kiếm hoài ko ra cái hình nào của Khành ly ở dạng vector bác nào có giúp e với,em xin vô cùng cảm ơn..Để ngày mai e xịt 3 cái ô nhỏ nhỏ bằng khổ A3
    Hình nhạc sĩ TCS thì e có rồi có bác nào có file để cắt decal càng tốt ạ
    như đây ạ,e cần chân dung và chữ ký đỏ đỏ thôi
    Còn ca sĩ Khánh ly nếu làm dc thành chân dung dạng vector như TCS ở trên thì e muốn là hình dưới của KL

một người nữa là Nguyễn Đình Toàn hoặc Tuấn Ngọc nam ca sĩ hát nhạc Trịnh
    Bác nào cao thủ về đồ họa giúp e dc ko? E cug ko biết là làm có mất thời gian của các bác không nhưng trong ngày mai hoặc sáng ngày kia e cần. Nếu đơn giản ko mất thời gian thì bác nào làm dc thì giúp em e xin cảm ơn cafe nếu ở SG,còn ở xa e xin cảm ơn bằng cái thẻ dt 100k
    Em cũng khá cần cho công việc sau này nên có thể okie vụ này những đơn hàng cần người làm photoshop,corel e sẽ hợp tác trả phí theo báo giá của các bác
    email e : vantruong0825@gmail.com dt,zalo : 0933585862
    Đêm hôm e phải lọ mọ mong các bác giúp để e đi cắt decal dc chiều mai.tks

...
  2. mrquang789456

mrquang789456 Thành viên cấp 2

1 triệu pm, :x:x:x:x:x:x:x:x
  3. rungtram2014

rungtram2014 Thành viên cấp 4

gấp gấp gấp 100k bạn để dành uống cafe nhé
    999k nhé
  4. tieuconuong

tieuconuong Thành viên cấp 2

đang rảnh đợi fback 1000k mình làm cho nhé
  5. hstair25

hstair25 Banned

E cũng ko rành vẻ giá,Thông thường rảnh e sẽ tự tìm,và tự đồ file corel. Nhưng cái này ko có thời gian chuẩn bị.Tiệm e hay cắt Decal cả đồ cả cắt kích tước,logo khó hơn đây còn chưa tới 3,4 trăm,nên e theo giá đó gọi là giao lưu.Hihi
  6. Gia Phú

Gia Phú Thành viên cấp 4

200 xịt/tấm minh làm cho :))
    hstair25Lemis thích bài viết này.
  7. Quân Pôlyme

Quân Pôlyme Thành viên cấp 2

quả mũi #6 kì dị vãi chưởng =)))))) tội cô Khánh Ly
  8. luonnho1001

luonnho1001 Thành viên cấp 1

Nhìn như đội mũ giải phóng quân
  9. rungtram2014

mình nhiệt tình giúp bạn cái card 100k như thế này có được ko
  10. hstair25

hstair25 Banned

Ủa ở đây trích dẫn Comment ntn vậy mn sao e ko thấy? Của bác rungtram2014 nhìn vẫn thật quá,e muốn dạng như Ns TCT ở trên ý(sắc nét nhưng vẫn có độ mềm mại)
    Kiểu của bác gia phú là đúng kiểu e muốn nhưng của bác vẫn thô quá ko lột tả được gương mặt.bác chỉnh lại nếu ưng e lấy
  11. Gia Phú

Gia Phú Thành viên cấp 4

hstair25 tôi khùng sao mà tôi làm đẹp mà úp như vậy :v
  12. rungtram2014

mình chỉ cover lại thôi mới lấy giá 100k bạn nhé còn lại thì mất thời gian hơn giá khác
  13. Gurl

Gurl Thành viên cấp 3

Cần gấp thì 500k tớ vẽ lại dạng vector cho nhé, auto click image trace thì ko nói làm zề :3

Ủng hộ diễn đàn