Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cần xếp nhanh 100 bức ảnh kích thước 6x9 vào tờ A3 hoặc A4

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi t.duong, 3/9/17.

Lượt xem: 14,852

1. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

@drax : yt của muôn là gì vậy ? mình đâu có liên quan tới phim Đồi Sống Chợ Đêm đâu.

2. Còn actions thì tùy ai cần nhanh, thì mình làm actions chạy nhanh, mình còn có action cao siêu hơn, có thể chạy cả khối fodlder, 1 lần nhai hết cả đóng hình của khách cho, ra 10 tấm hình lớn như vậy, đó mới gọi là actions cao siêu, khách hàng chỉ cần ngồi chờ 10 phút, là giao hình, lượm tiền dc, có gì đâu mà chê actions dữ vậy !

3. Bạn nói sài contract Sheet dc thì @drax làm contract sheet cho @t.duong đi, mình hok giành với bạn kèo này nữa, uy tín nhà may tèo, vậy nhé, cho bạn nhận luôn kèo này, đừng chọt vào nói tùm lum, mà cuối cùng hok làm ăn dc cái gí ngon cơm giao cho @t.duong .
    Chỉnh sửa lần cuối: 4/9/17
  2. tranvan.muon

@drax : Bạn nói comtract sheet làm dc, thì mình cho bạn 18 files này, bạn làm thử, rùi up hình lên đây, hoặc bạn tự kéo thủ công align up hình lên xem có đạt yêu cầu hok ? đừng nói tùm lum, mà hok làm ăn dc gì cả :

18 Hình 6x9 cm res 300ppi:

https://drive.google.com/drive/folders/0B8V6VExfhhCHYXdmNkg4VXd2MDg?usp=sharing

yêu cầu ra 40x30 cm ngang, giống mẫu dưới :

2. Còn " trang yt của b " là gì vậy ? mình hok liên quan tới Đời Sống Chợ Đêm, mình cũng hok có xem phim, hok biết bạn đang nói gì nữa.
  3. drax

drax Thành viên cấp 4

tranvan.muon m làm tới chán, sợ r b. làm ảnh chứng chỉ cho sv các trường đại học cả ngàn người, xuất preview jpg cho studio nếu cần, mà làm kiểu như b thì hết hơi. bọn đàn em m nó cũng hay làm kiểu như của b, không nhầm thì cũng sai, trùng ảnh, xong thằng chụp nó bận (không phải nó chơi mình), lại còn không thèm đưa cái ảnh trùng ra, bảo anh tự tìm đi thì vui luôn.
    tranvan.muon thích bài viết này
  4. tranvan.muon

@drax : Woah ! hay nhĩ, bạn còn có cái chiêu biết dc mình thích xem phim Đời Sống Chợ Đêm, hay nhĩ, thật ra , mình hok có xem phim Đời Sống Chợ Đêm, mà là buổi tối, bà xã và con gái thích xem phim này, mình cũng hok ngờ là bên ngoài vẫn biết mình đã xem gì, 1 máy 3 cao thủ giành nhau sài lận, ha ha !

Ủng hộ diễn đàn