Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cần xin theme wordpress tin tức đơn giãn có ai giúp với ạ

Chủ đề thuộc danh mục 'WordPress' được đăng bởi vanthanh290395, 30/9/17.

Lượt xem: 3,592

1. Tình hình là em đang muốn xây dựng 1 site tin tưc wordpress cũng đơn giãn thôi, theme giống như thằng này dagaantien123.com em tìm mãi mà tìm không ra. mà trang về đá gà. vãi thật, em chỉ muốn lấy theme nó thôi
    có ai giúp em tìm ra theme này ko ạ.help me! :((:((:((

...
  2. tungdq2007

tungdq2007 Mới đăng kí

Bạn có thể vào trang wordpress.org để tải themes (free), thích cái nào chọn cái đấy. Quan trọng là nội dung website của bạn thôi.
  3. nguyenhongson

nguyenhongson Thành viên cấp 2

Theme của nó tên là Schema của Mythemeshop. pm mình gửi link download theme cho.
  4. cảm ơn mấy chế, em đã tìm thấy link, đang setup
  5. với cái trang này á, mình thêm baner chạy dọc 2 bên được không mấy bro
  6. vuhungle

vuhungle Banned

cái này chắc có plugin baner á, bác search thử xem sao, khi nào ko tìm thấy thì pm mình hỏi cho nhé
  7. nguyenvanBao

nguyenvanBao Banned

nhiều cái plugin cũng khó xài, và cũng lâu đời rồi, cài lung tung coi chừng banh site đấy.haha

Ủng hộ diễn đàn