Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[CẢNH BÁO] Bựa phố Cổ bùng tiền thiết kế!!!

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi tuancrab, 12/12/14.

Lượt xem: 6,281

1. Hoang Dinh Khiem

Hoang Dinh Khiem Thành viên cấp 1

mình vẫn kiên trì đòi...
    tuancrab thích bài viết này
  2. VietFR

VietFR Thành viên cấp 1

1 triệu có thể là ko đáng là mấy nhg vẫn phải làm đến nơi đến chốn thớt ạ. Công sức của mình cả đấy -_-
  3. Tung PhamMinh

Tung PhamMinh Thành viên cấp 1

4. ToiHocDoHoa.com

ToiHocDoHoa.com Thành viên cấp 3

Gửi mail hoặc gọi điện cho cấp trên của anh ta đi, nhanh lắm :D
  5. Truong Tran

Truong Tran Thành viên cấp 1

Nhìn mặt sáng sủa nhưng không ngờ...! Hic...
  6. tuancrab

tuancrab Thành viên cấp 1

Cảm ơn tất cả mọi người đã động viên, khích lệ. Bỏ bẵng đi vài bữa, sáng nay nhắn nốt tin cuối cùng: "Anh không thanh toán cho em thì cũng nên báo em 1 câu. Anh làm việc không fairplay và không uy tín gì thế!" thế quái nào TIỀN LẠI VỀ VỚI NGƯỜI HIỀN.
    Chán thế lị :)
    Myn Ambi thích bài viết này
  7. Rub

Rub Thành viên cấp 1

Em thân gái dăm trường, ngày xưa dính phốt như này mà em còn đòi được
    đấy là em làm phải công ty chả ra gì. nhân viên cả công ty không ai đòi được, trừ em. Bác cứ đánh bom cho nó đi. Mà em khuyên bác 1 điều là trước khi bác viết bài này bác soạn nội dung rồi gửi cho nó đọc trước đã. Nó không phản ứng gì mới đăng. Nếu vẫn chày mặt thì gọi điện ngày đêm, cho mặt nó lên các thể loại trang mạng, diễn đàn. Tiền có thể không quan trọng. Nhưng mình cần lấy lại những gì xứng đáng với mình. Mình đưa nó tiền thì nó phải trả bằng danh dự. Chả ai ăn ai đc cái gì đâu!
    Myn Ambituancrab thích bài viết này.
  8. Myn Ambi

Myn Ambi Mới đăng kí

chúc mừng anh đã lấy lại được tiền nhé :3
  9. MạnhHip

MạnhHip Mới đăng kí

Có khi nó mò lên đây đọc đc cmt mọi người khuyên đi đòi = đc. Nên nó trả luôn =))
  10. tuancrab

Cảm ơn em nhé! Cafe chứ nhể Myn Ambi
  11. Myn Ambi

Myn Ambi Mới đăng kí

Có gì đâu anh ^^ Nếu anh mời thì okie thôi :3
  12. caubevangqc

caubevangqc Banned

1/ Bạn chưa biết cách làm khi nhận việc
    2/ Bạn sẽ là một thằng ngu nếu không đòi cho bằng được, vì khi đòi được bạn sẽ có nhiều bài học hơn và bản thân bạn cũng sẽ biết quí trọng sức lao động hơn.
  13. tuancrab

14. tuancrab

Ủng hộ diễn đàn