Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cảnh báo thủ đoạn lừa đảo bằng tranh vẽ Chibi trên Facebook! Mọi người hãy share gấp!!!

Chủ đề thuộc danh mục 'Facebook, Youtube - Và mạng xã hội khác' được đăng bởi Phạm Hữu Dư, 22/6/13.

Lượt xem: 100,604

1. Phan Văn Phú

Phan Văn Phú Thành viên cấp 1

Em rất thích cách nói chuyện thẳng thắn của anh trong video này !!!
    Phải thế này tụi nó mới sợ ;)
  2. vungocanh1904

vungocanh1904 Mới đăng kí

Đã lừa đảo lại còn ăn cắp toàn tranh của mấy thánh vẽ chibi nổi tiếng
    Report tuốt =="
  3. Trần Nghĩa

Trần Nghĩa Thành viên cấp 2

Đã report đủ cả 5 page nọ. Tối về nhờ bạn nữa. Cho fb trong lành hơn tý :)
  4. k3n.al0ne

k3n.al0ne Thành viên cấp 1

Share đi mọi người
  5. VuTrongThinh

VuTrongThinh Thành viên cấp 2

6. Hoàng Anh Tuấn

Hoàng Anh Tuấn Thành viên cấp 1

Tụi mình cũng có fans page facebook.com/HoiChibiHue , lúc đầu muốn giao lưu học hỏi và gắn kết những bạn ở Huế, nhưng rồi cũng nhiều người nhờ và đặt vẽ nên tụi mình cũng lên những event vẽ miễn phí và chỉ miễn phí ... Chất lượng vẽ thì cũng chỉ tầm trung nhưng rất vui khi được không ít người ủng hộ, và inbox trao đổi hình ảnh kinh nghiệm. Nếu bạn nào có nhã ý thì ghé thăm nhé :)
  7. SanJi

SanJi Thành viên cấp 2

Ôi ôi toàn tranh trên VDS em còn cả 1 cái collection trong máy nữa!Bọn này đc :)):)):))
  8. Hoàng Anh Tuấn

"Siêu nhân... Siêu siêu nhân... Cha ông nội Siêu nhân luôn" :))
  9. Brauw

Brauw Mới đăng kí

Đối với lũ nhân cách ko bằng giẻ rách này, report là ko đủ, nên hi vọng mọi ng mỗi ng góp chút gạch đá ném vào, dù nó có ban hay gì nó cũng phải đọc, đọc xong nuốt cơm cũng ko trôi đâu =.=
    Với tư cách là người thân của 1 ng vẽ Chibi, mình ko thể nào mà để yên cho chúng nó được
    Xin update thêm 1 page vừa lập 3h trước, hiện đã hơn 1k lượt like và kế thừa thành tích ban và block cm lật mặt của mấy bạn vô sỉ trên
    facebook(.)com/VeChiBi2603
  10. Vũ Phi Huân

Vũ Phi Huân Thành viên cấp 4

Hoàng Anh Tuấn thích bài viết này
  11. Mr.Hoai

Mr.Hoai Thành viên cấp 2

report rồi.. mà chả biết bao giờ nó mới mất tích cho đỡ ngứa mắt nữa :-/
  12. Kun Tik Tok

Kun Tik Tok Thành viên cấp 2

mihf đã từng bị lừa page Like me .huhu
  13. Hoàng Anh Tuấn

Vũ Phi Huân bài nào vậy bạn, bạn cho mình cái link đc không, page mình có 4 ad trong đó 3 ad vẽ chính, mình không rõ có đúng như bạn không nhưng nếu đúng vậy thì mình thành thật xin lỗi và sẽ sửa lỗi :)
  14. ʚỚt Nhỏɞ

ʚỚt Nhỏɞ Thành viên cấp 1

đúng là toàn hình ăn cắp ko ah`
  15. Kun Tik Tok

Kun Tik Tok Thành viên cấp 2

Có cái page "Chòm sao của tôi" toàn đăg stt 18+ vs ứng dụg vẽ chibi.bấm vào link 1 phát là bị hack like 1 loạt page,xog tự tag bạn bè vào cmt like ảnh cho chúg nó.pó tay.từ giờ k ham hố
  16. lequypro

lequypro Mới đăng kí

chủ pic add face này nữa nhé
    facebook.com/chibi.hoaibao.me
  17. Lich

Lich Thành viên cấp 2

Mình beep thích chibi nhưng ghét bọn lừa đảo
  18. TOMMYH167

TOMMYH167 Thành viên cấp 3

19. Kiều Diễm

Kiều Diễm Banned

20. Laokame