Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cánh Cam - Đồ án phim hoạt hình 3D của mình tại trường MaacViet Arena

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm 3D' được đăng bởi Phạm Văn Vượng, 7/2/15.

Lượt xem: 3,057

1. Phạm Văn Vượng Thành viên cấp 1

Phim nói về "Cậu bé Cánh Cam ốm yếu, không thể tự mình đi lại được và cậu thường bị bạn bè chọc ghẹo. Nhưng với sự giúp đỡ, động viên của anh trai (Chuồn Chuồn), Cánh Cam nỗ lực tập đi từng ngày và một thời gian sau đó thì mọi nỗ lực đã được đền đáp, cậu có thể chạy nhảy như bao người khác."
    Mọi người xem thử phim mình làm nhé :D.

...
    Phạm Hữu Dư, b0yHN_96, annguyen1001922 người khác thích bài viết này.
  2. leolemon

leolemon Thành viên cấp 2

Mình ko nhận xét về kỹ thuật nhiều nhưng nội dung nhân văn vả cảm động lắm bạn. Chúc mừng nhé, tương lai hoạt hình Việt Nam phụ thuộc vào các bạn :x
    Phạm Văn Vượng thích bài viết này
  3. Phạm Văn Vượng

Phạm Văn Vượng Thành viên cấp 1

hì hì, cám ơn bạn nhiều lắm, mình còn thấy vui khi làm xong bộ phim này nữa mà :"> leolemon
  4. NT.Kiên

NT.Kiên Thành viên cấp 1

Cả cốt truyện, cách diễn đạt, nội dung và animatinon đều rất tốt. Mình cũng đang làm đồ án dựng phim hoạt hình 3d, mong được bạn chỉ giáo. Fb của mình là: fb.com/cango95
  5. Phạm Văn Vượng

22 tết mình về quê ăn tết ùi, nếu bạn ở trường mình thì tốt biết mấy, ở trường mình gặp ai cũng giao lưu, mà bạn thấy khó khăn gì cứ nt qua face cho mình, he he, mình sẽ giải đáp trong mọi tầm hiểu biết của mình ^^ NT.Kiên
  6. leolemon

Quê bạn ở đâu vậy? Mai mình cũng về quê :D
  7. IranDesigner

IranDesigner Thành viên cấp 2

Mình cũng vậy, sắp về quê, hehe!
  8. Phạm Văn Vượng

Ha ha! về hết luôn sao, quê mình DakLak, từ HCM về. Còn mọi người :D leolemon IranDesigner về quê thượng lộ và ăn tết vui vẻ nhé he he
  9. ThanChi

ThanChi Thành viên cấp 1

Phạm Văn Vượng thích bài viết này
  10. leolemon

Mình về Hà Nội bạn ah, đêm qua nhét 2 cục nước đá trong túi quần rồi đi ngủ cho quen với cái lạnh miền Bắc đây :)). Bạn bè về trước đứa nào cũng bảo là tiêu biến luôn chứ ko có sun =))
  11. hungvuongtech

hungvuongtech Mới đăng kí

Cho mình hỏi bạn dùng soft gì để làm vậy, hoàn thành bài này trong bao nhiêu lâu, tks :)
  12. Phạm Văn Vượng

DakLak ko lạnh lắm nhưng đủ mát :)) ThanChi leolemon
    Mình dùng Autodesk Maya, làm 3 người, học 3 tháng, làm trong 3 tháng :"> hì hì hungvuongtech
    Phuocy Phan thích bài viết này
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn