Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[CẢNH GIÁC] Cái tâm của người làm nghệ thuật và trò lừa đảo mưu cầu danh lợi ảo.

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Painting' được đăng bởi Kiku194, 1/2/13.

Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Lượt xem: 17,836

1. Fly Nguyễn

Fly Nguyễn Thành viên cấp 4

Tớ định sang VOZ mà lại thôi, nghĩ ở VDS với anh em sướng hơn :))
    GiangNv, Kenny Vũpiggy thích bài viết này.
  2. Bạch Sầu Phi

Bạch Sầu Phi Thành viên cấp 3

moa, search thử bạn ấy trên facebook, đúng là không còn gì để nói, đây là ảnh vừa đăng của em Pan ốm mà :O

namura502, Khải Thư, Kiku1943 người khác thích bài viết này.
  3. nerog93

nerog93 Thành viên cấp 2

đề nghị các bạn học tuyetdinhsinhvat thêm watermark vào, không chết ai cả :)
  4. Fly Nguyễn

Fly Nguyễn Thành viên cấp 4

Watermark làm gì khi có Fly ở đây 8-}
    Kenny Vũ thích bài viết này
  5. Kenny Vũ

Kenny Vũ Thành viên cấp 2

:-L Tự nhủ từ giờ phải tuyệt đối cẩn thận với comments & threads của Phờ Lai ;;)
    Fly Nguyễn thích bài viết này
  6. Keita

Keita Thành viên cấp 2

Vạch mặt nó ra ... làm trò khỉ.
    Để Add friend trên fb đặt hàng nó ;))
  7. nerog93

nerog93 Thành viên cấp 2

vãi thánh :))

mình toàn chơi bên deviant, ngay từ đầu thấy mấy trang chibi sida rồi. Căn bản hôm nọ thấy tranh tuyệt đỉnh bị một đứa up lên, nhận vơ, có kinh nghiệm luôn =))
  8. H T N

H T N Thành viên cấp 1

Cảm ơn bạn nhiều lắm :-s ! Mình suýt bị lừa :( Chả là hôm qua mình có đăng lên diễn đàn một số ảnh chibi do mình vẽ thì bạn này add fr facebook của mình và đề nghị hợp tác tham gia shop chibi của bạn ấy với mức thù lao là 40-80k ảnh đơn và 100-120 ảnh đôi, mình cũng khá bất ngờ vì trình độ mình chỉ đạt mức trung bình khá trong khi team bạn ấy lại toàn dân chuyên ( bạn ấy có cho mình xem một số ảnh trong group bạn ấy bảo là shop vẽ, dĩ nhiên có cả một số hình của bạn trên kia mà bạn ấy tự nhận nữa) rồi bạn ấy share mình ảnh cô bé ngồi ăn trên kia, bảo là bạn ấy tự vẽ và nhờ mình nhận xét này nọ, sau một hồi nói chuyện và thỏa thuận thì mình chấp nhận vẽ cho khách hàng của bạn ấy ( cái này mình hơi tham vì mình đang là sv cuối tháng :P ) Không ngờ lại là người như vậy :D Đúng là tri nhân tri diện bất tri tâm :D Nick fb bạn ấy hôm qua là Khỉ Vic và hôm nay đã thành Vic Pùm Pùm hic, suýt nữa lại mất cả ngày vì tên này :|
    Hanee, Vũ Tiến Hải, Kiku1944 người khác thích bài viết này.
  9. you_mylove

you_mylove Thành viên cấp 1

chuẩn em trước h copy đều ghi nguồn :v
  10. Francisco

Francisco Thành viên cấp 2

Thà mang tiếng sao chép còn hơn là thằng ăn cắp. :(
  11. KiNgKoNg5

KiNgKoNg5 Mới đăng kí

Giá như trình làm ảnh có chế độ kiểm soát bản quyền thì hay quá nhỉ ?
    (chẳng hạn như ẩn text chỉ một mình mình biết chẳng hạn, nếu người ta có ăn cắp thì mình có chứng cứ, hoặc là file hình ảnh khi giao xong rồi thì không thể edit lại nữa, muốn edit thì phải có password...)
    Mà mấy đứa như vậy, không có tay nghề thật sự thì dần dần cũng bị bào mòn thôi :')
  12. H T N

H T N Thành viên cấp 1

sau khi share link cho bạn ấy xem thì bạn ấy unfriend mình luôn rồi >:) Thật là trơ trẽn. Cơ mà sau đó lại follow mình, hy vọng không có mưu đồ gì ở đây :-s
  13. mrhiv

mrhiv Thành viên cấp 1

Bác thâm hơn thím M-O nữa :v
  14. darkghost

darkghost Thành viên cấp 2

Chuyện đó đ... ai ngờ 8-|
  15. ngohuyhoang

ngohuyhoang Thành viên cấp 2

Đang vào fb bạn ý định chửi vào câu, lúc đầu vẫn hiện khung để viết cmt, viết xong gửi thì báo lỗi, F5 thấy bạn ý khoá không cho người ngoài cmt rồi, quá đau cho đội biết tin sau :-L
    Bivian Phạm, cudyandem, nerog931 người khác thích bài viết này.
  16. kenminhthien

kenminhthien Thành viên cấp 2

Đúng là mất uy tính bản thân quá.....
  17. H T N

H T N Thành viên cấp 1

Xem lại Messages thì không click được vào fb bạn ấy nữa, deactive rồi chăng ?
  18. Aquarius

Aquarius Mới đăng kí

Bán rẻ nhân cách để được hư vinh.

Thể loại này thiếu gì. Tôi chẳng thể nâng mức độ khinh bỉ hơn được nữa, max rồi =)
    darkghostnerog93 thích bài viết này.
  19. nerog93

nerog93 Thành viên cấp 2

thành phần nổi tiếng vì scandal =)))
  20. Keita

Keita Thành viên cấp 2

Đồng tình với thím Fly :like:
Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Ủng hộ diễn đàn