Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cảnh sát giao thông đòi giấy tờ trước khi báo lỗi vi phạm, đúng hay sai?

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi mgr, 19/4/13.

Lượt xem: 9,556

1. Leo Lombard

Leo Lombard Thành viên cấp 2

Bonus cho các bác link này. nếu ko hiểu rõ luật và không có tài tranh luận như bác trong clip thì ko nên gây gổ làm gì :))
  2. Phạm Minh Tân

Phạm Minh Tân Thành viên cấp 1

tanthanhkt10 Thứ nhất là do bạn không hiểu và nắm luật nếu bị nài tiền là do chính bản thân bạn. VD như bạn bị lừa vì cả tin thì trách ai? K phải do bạn để bản thân bị lừa à? Thứ 2 là k phải ai bị kêu vào cũng bị phạt hết và đó là nếu người ta hiểu biết luật. VD:

triplex090 Cấp bậc như dân quân tự vệ nhé.
  3. triplex090

triplex090 Mới đăng kí

em lạy hồn ! cấp bậc cảnh sát như cấp bậc dân quân tự vệ ! cấp bậc là như thiếu úy, trung úy ... chức vụ là đội phó, đội trưởng, phó phòng ... @@ lần đầu nghe "cấp bậc cảnh sát trở lên"
  4. Phạm Minh Tân

Phạm Minh Tân Thành viên cấp 1

triplex090 Bạn hiểu nhầm ý mình rồi. Ý mình nói là cấp bậc dân quân tự vệ là những cấp bậc k phải cảnh sát. Còn từ trở lên do có thể mình nhớ nhầm bạn thông cảm. K lẽ mình k phân biệt nổi Dân quân tự vệ k phải cảnh sát? @@
  5. DKM_VDS

DKM_VDS Mới đăng kí

Nói chung mình ghét cái bọn áo vàng ... mỗi lần nhìn thấy là phải trêu ngơi bõ tức
  6. nguyen_antu

nguyen_antu Thành viên cấp 2

Lỗi rõ rành rành mà ko chịu nhận à, đó là: vi phạm nghiêm trọng tội ko chịu xuất trình "giấy tiền" tờ 2 xị >:)

Ủng hộ diễn đàn