Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Cập nhật 20/06/2016] - Adobe Photoshop CC 2015.5 (v17.0) bản cài đặt đầy đủ cho Win & Mac

Chủ đề thuộc danh mục 'Software - Portable' được đăng bởi Hồng Sơn, 24/6/16.

Lượt xem: 340,758

1. Bụi small

Bụi small Mới đăng kí

e đã cài xong cờ rắc xong vào làm gì cũng bị bào has stopped working....
    Có bác nào bị như e k ?
  2. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Bụi small: Bạn dùng Windows nào? Kiểm tra lại xem drivers thuộc Microsoft Visual C++ xem có lỗi thời không. Hoặc nó bị xung đột với phần mềm nào đó đang chạy.
  3. Bụi small

Bụi small Mới đăng kí

Thanks bác e tự sửa dc r. Sau khi update các thứu các kiểu vẫn k dc.
    E đanh vọc xem lỗi gì kết quả là lỗi 1 file dll...e lên mạng tải file đó về cài lại là dc.
    Nếu ai bị lỗi này thì kiểm tra thử làm như e nhé.
    Thanks all.
    Ad có thể update lên trang đầu cho các bạn biết. E biết có nheiefu bạn sẽ bị như em :D
    tiennam thích bài viết này
  4. Giun Đất

Giun Đất Thành viên cấp 2

Dù Kun VietDesigner cho mình hỏi là mình đang sài PTS vs LR CS6 bản 64bit. Mình muốn sài PTS CC 2015 hoặc 2017, mình đã gỡ bỏ bản PTS CS6 rồi. Cài PTS CC cứ báo lỗi mãi. Có phải gỡ luôn bản LR CS6 ko.
  5. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Giun Đất: Các phiên bản khác nhau sẽ không ảnh hưởng tới nhau. Vì thế bạn có thể cài đặt trong một máy tính của mình rất nhiều phiên bản mà không cần thiết phải gỡ bỏ đi. Còn vấn đề bị lỗi khi cài đặt bạn có thể nêu rõ nó bị làm sao để mình giúp được chứ?
    tranvan.muon thích bài viết này
  6. Giun Đất

Giun Đất Thành viên cấp 2

7. doresmove2010

doresmove2010 Mới đăng kí

Dear a Sơn,
    trong file download em không thấy cờ rắc. Nhờ gửi link (chỉ cờ rắc) giúp em với. email: nguyenphathuy93@gmail.com
  8. phongtinhocw

phongtinhocw Mới đăng kí

Thank thớt đã chia sẽ file download
  9. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

doresmove2010: File cr@ck riêng và không được tích hợp trong files cài đặt!
  10. doresmove2010

11. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

12. doresmove2010

Hi anh Hồng Sơn , em đã quay lại đầu bài xem nhưng em vẫn không thấy. Link download Fshare về thì em không thấy file.
    Nhờ anh xem lại giúp em với.
    em cảm ơn!
  13. nguyends2

nguyends2 Mới đăng kí

máy đang có cài cs6 vậy cài luôn cc 2015 đc khong mọi người, hay phải gỡ cs6 ra

Ủng hộ diễn đàn