Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Cập nhật 20/06/2016] - Adobe Photoshop CC 2015.5 (v17.0) bản cài đặt đầy đủ cho Win & Mac

Chủ đề thuộc danh mục 'Software - Portable' được đăng bởi Hồng Sơn, 24/6/16.

Lượt xem: 340,759

1. Trickizzial

Trickizzial Mới đăng kí

Không có cờ rắc cho Mac hả thớt
  2. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

3. Nguyễn Đình Việt Hùng

Nguyễn Đình Việt Hùng Mới đăng kí

bản này có khác bản CS6 không anh, em newbie nên không rành lắm
  4. Ninh_ghoster

Ninh_ghoster Thành viên cấp 1

Thớt có vấn đề à? Đây là lỗi giải nén chứ đâu phải do Anti Virus, với cả mình có cài phần mềm diệt virus nào đâu? Kể cả phần mềm mặc định mình cx xóa rồi
  5. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Nguyễn Đình Việt Hùng: Khác nhiều chứ. CS6 và 2016 cách nhau 4 năm liền. Từng đó năm rất nhiều phiên bản cải thiện và nâng cấp về mặt giao diện, tính năng và sửa lỗi.

Ninh_ghoster: Dùng Winrar mà giải nén ra. Thông báo này có liên quan tới một trình báo diệt virus từ máy.

P/s: Xem lại cách nói chuyện!
  6. matna1

matna1 Thành viên cấp 1

có ai có link down từ trang chủ không nhỉ
  7. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

matna1: Trang chủ thì cũng phải thông qua Creative Cloud desktop.
  8. hoangnamvip

hoangnamvip Mới đăng kí

Mình cài xong, mở ảnh 5,6 lần đầu đều bị Stopped working, sau một hồi thì xài đc bình thường (ko hiểu sao luôn)
    Nhưng mở chế độ "Liquify" thì bị báo lỗi " The Open Operation not complete" Ai biết bị sao không chỉ mình với.

Mình xài : Windows 10 x64
    Card đồ họa Nvidia 520Mx
    Không xài diệt virus

Thanks
  9. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Xung đột thì phải. Mà chưa cho mình biết Ram bao nhiêu. Phần cứng như nào chứ nói sơ vậy chưa thể kết luận đc gì đâu.
  10. hoangnamvip

hoangnamvip Mới đăng kí

Dù Kun VietDesigner
    CPU: core i5, 2430M - 2.4GH
    RAM: 6GB
    VGA: Nvidia 520MX - 1GB
    SSD
    monitor 15.6 inch :D

vậy đc chưa bác, làm sao để Lyquify đc bác. tks
  11. matna1

matna1 Thành viên cấp 1

Trên mạng vẫn có bản tải được không cần Creative Cloud desktop mà. Mình ở quán nét muốn tải về USB rồi đem về nhà mà khó quá
  12. zodiac0712

zodiac0712 Mới đăng kí

[​IMG] 0j6ouzO.png
    Sao mình giải nén nó thì lại bị lổi vậy thớt. Mình dùng win 64 luôn
  13. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

hoangnamvip: Cài bản này của mình ấy hả? Do xung đột với cái gì đó trên máy rồi.

zodiac0712: Lúc download có bị tình trạng ngắt kết nối gì ko? Đổi tên file .zip thành setup thử xem.
  14. zodiac0712

zodiac0712 Mới đăng kí

rDù Kun VietDesigner k bị ngắt kết nối gì hết. Mình đã down lại đến 3 lần rồi. Đã đổi tên file .zip nhưng vẩn lỗi
  15. VănHuấn DS

VănHuấn DS Thành viên cấp 1

win7 trở lên mới chơi dc hả mấy bác:(
  16. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

zodiac0712: Thử tìm cách sửa lỗi giải nén đi. Nhiều người lại không bị gì. Bạn là trong số người gặp vấn đề này. Nếu bị nhiều mình sẽ fix lại file.

VănHuấn DS: Tất nhiên là vậy rồi. Các hệ điều hành cũ như Vista hay XP khó mà hỗ trợ tốt cho phần mềm được.
  17. zodiac0712

zodiac0712 Mới đăng kí

@Dù Kun VietDesigner: mình tải bản 32bit và giải nén thì k bị gì hết, chỉ bản 64bit là bị thôi
    Cáo Khìn Khìn thích bài viết này
  18. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Được rồi để mình xem lại.
  19. drax

drax Thành viên cấp 4

các bác thích dùng cờ rắc vs patch nhỉ.
  20. Ninh_ghoster

Ninh_ghoster Thành viên cấp 1

Tôi thực sự rát ngạc nhiên khi bạn nói đây lỗi liên quan diệt virus, trong khi nhiều ng cx bị như thế
    Đây không phải là lỗi tliên quan virus mà đây là một phần mềm giải nén khác thôi, winrar hay gì cũng thế cả thôi, theo tôi thấy thì bản nén có vấn đề, giải nén ra là bị lỗi, có vài người trên cũng bị (có thể do IDM ghép thiếu), tôi đã thử download lại vài lần nhưng cũng bị, thớt nên up file kiemf MD5 để dễ nhận rõ

Ủng hộ diễn đàn