Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Cập nhật 20/06/2016] - Adobe Photoshop CC 2015.5 (v17.0) bản cài đặt đầy đủ cho Win & Mac

Chủ đề thuộc danh mục 'Software - Portable' được đăng bởi Hồng Sơn, 24/6/16.

Lượt xem: 340,749

1. foxieris01

foxieris01 Mới đăng kí

shushu : Vậy dùng cr@ck như thớt có cần phải reinstall lại cc không ạ?
  2. Yustar

Yustar Mới đăng kí

@all: Bạn nào dùng AUP của PainteR thì ko cần sửa file hosts hay gì cả, cứ tải Adobe CC về bấm Install cho nó tự cài. Cài xong thì đừng vội mở ứng dụng vội, mở patcher lên, chọn Adobe Photoshop CC 2015 và patch là ok.
    Bạn nào bị lỗi thì uninstall đi, vào trong thư mục C:\Program Files\Adobe xóa luôn thư mục Adobe Photoshop CC 2015.5 đi rồi làm lại bước trên.
  3. foxieris01

foxieris01 Mới đăng kí

Yustar : mình chạy set-up.exe lên nó install CC rồi tự động mở ạ??
  4. Yustar

Yustar Mới đăng kí

foxieris01 Bạn cài cái này vào rồi Install PTS từ nó. adobe.com/sea/creativecloud/desktop-app.html
  5. foxieris01

foxieris01 Mới đăng kí

Yustar : Mình chạy file set-up.exe nó install CC đồng thời luôn cả CC desktop luôn ạ?
  6. andyleca

andyleca Thành viên cấp 2

Chào mọi người! Nếu ai chưa cờ rắc được thì hãy thử cờ rắc mới này nha! Mình đã cờ rắc Photoshop CC 2015.5.0 Release V17.0 Thành công.
    Phần mềm hổ trợ rất nhiều phiên bản của Adobe các phiên bản mới nhất:

Các bạn tải về và tắt các phần mềm diệt virut đi nha! Các bạn giải nén và bấm chuột phải Run as administrator để chạy file amtemu.v0.8-painter và cuối cùng chọn phiên bản photoshop CC mình cần cờ rắc và past nó thôi .Tận hưởng thành quả! Chúc các bạn thành công!
    Đây là thành quả:
    Link down cờ rắc:
    [LOCK]http://www.fshare.vn/file/VQTOLM5HQYCJ[/LOCK]
    Chỉnh sửa lần cuối: 27/6/16
    hà trí sỹ, xuanlocshop, BíĐỏ7 người khác thích bài viết này.
  7. Nhược Yên

Nhược Yên Mới đăng kí

Cuối cùng cũng cr@ck thành công , tui còn tưởng máy mình có vấn đề hay xui xẻo thế nào mà cr@ck mãi vẫn không được chứ . Cám ơn bác @andyleca nhiều nhiều nhaa :-bd:-bd
  8. mr.kotjk

mr.kotjk Thành viên cấp 2

9. longnguyenn737

longnguyenn737 Mới đăng kí

[​IMG][/IMG] [​IMG][/IMG] tiEocjk.png [​IMG][/IMG]
    thớt ơi cho mình hỏi mình bị hiển thị răng cưa nhưng zoom vào đúng 100% thì nó lại bth, là sao nhỉ ?
  10. Korocross

Korocross Mới đăng kí

Mình search thấy trên reddit có AMTEmu bản mới nhất của Painter là v0.8.1. Đã test và patch thành công Adobe Photoshop CC 2015.5 (v17.0) :-bd
    D-Link chính chủ từ web của Painter:
    Code:
    http://upiter.info/PainteR/ru-board/CC/amtemu.v0.8.1-painter.zip
    foxieris01 thích bài viết này
  11. Yustar

Yustar Mới đăng kí

Cập nhật:
    - AMTEmu v0.8.1 patch được Illustrator 2015.3 (20.0.0) + Photoshop CC 2015.5 (17.0.0)
    - AUP v1.5 patch được Photoshop CC 2015.5 (17.0.0), tuy nhiên không sử dụng được Adobe Creative Cloud như TypeKit, Library...
    P/s: AUP v1.5 patch trên Photoshop CC 2015 và Illustrator CC 2015 vẫn sử dụng được các tính năng của Adobe Creative Cloud bình thường.
    Chỉnh sửa lần cuối: 28/6/16
  12. victorwin

victorwin Mới đăng kí

Không có bản cờ rắc cho mac bạn nhỉ
  13. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

longnguyenn737: Chỉnh trên Sharp sang các chế độ như Strong chẳng hạn xem. Mà hiển thị file không đủ 100% thì tất nhiên sẽ bị alias là điều đương nhiên.

victorwin: Mình sẽ upload file cr@ck cho Mac sớm nhất có thể. Bạn có thể tìm trên GG trước nếu cần. Chú ý những trang chia sẻ tốt. Đừng vì cần ngay mà download phải tệp có chứa nội dung xấu đi kèm.
    longnguyenn737 thích bài viết này
  14. longnguyenn737

Dù Kun VietDesigner do mình xài pts để vẽ đó bạn, cái CC cũ thì hiển thị bình thường, nếu phóng lên trên 100% thì bể là tất nhiên nhưng mà mình nhìn tổng quát thì nó vẫn hiển thị như bị bể, còn lúc xuất file ra thì tốt không vấn đề gì. Bạn thử dùng Brush vẽ xem nó có bị như mình không ?
  15. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Nghĩa là bạn đang gặp phải tình trạng này trên bản mới 17.0 đúng không? Bạn có dùng card rời của NVIDIA hay bên nào không? Cái này liên quan cả tới Anti Alias trong tùy chỉnh thiết lập của card rời đó.
  16. longnguyenn737

17. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Thông thường nếu như text hiển thị không được mượt thì là do một vài chế độ của Anti Aliasing trong công cụ Text của Photoshop hoặc do mình tùy chỉnh của card rời mới bị.
  18. rajnlove

rajnlove Thành viên cấp 2

bac thớt xem e nó báo lỗi GPU là sao vậy bác
    foxieris01 thích bài viết này
  19. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

rajnlove: Bác cho mình xin tên GPU của bác với. Lỗi này nếu mình nhớ ko nhầm là do chưa tương thích hoàn tòa. Và driver của nó có thể là quá cũ cần đc cập nhật.
    rajnlove thích bài viết này
  20. rajnlove

rajnlove Thành viên cấp 2

Dù Kun VietDesigner
    của mình là AMD Radeon HD 8750M
    mình tắt thông báo đó đi thì vẫn chưa thấy có gì lạ xuất hiện.
    không biết nó làm ảnh hưởng hay gián đoạn chức năng nào đó không
    hay chỉ khi thao tác với những file nặng và yêu cầu tính toán cao mới xuất hiện

Ủng hộ diễn đàn