Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Cập nhật 20/06/2016] - Adobe Photoshop CC 2015.5 (v17.0) bản cài đặt đầy đủ cho Win & Mac

Chủ đề thuộc danh mục 'Software - Portable' được đăng bởi Hồng Sơn, 24/6/16.

Lượt xem: 340,769

1. longlac256

longlac256 Mới đăng kí

Chờ Adobe Patcher cho Mac :((:((
  2. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

anomhi: Cho mình biết tên dòng card.

king0099: Chỉ là những hướng dẫn về các tính năng mới thôi mà.

buivantan: Bị mất file trong hệ thống Windows hoặc trong quá trình cài đặt của Photoshop. Mình chưa biết file đó nằm ở vị trí nào nhưng có lẽ cái trình diệt virus kia cũng là nguyên nhân của việc này.

- Và bác không cần phải gỡ bản cũ ra đâu vì đây là bản cài đặt đầy đủ mới nhất. VÀ nếu bác muốn sử dụng hai phiên bản khác nhau song song trên cùng một máy.

"Không hiện ra bảng dẫn tới file" Bác chụp hình cho mình xem nào.
    Chỉnh sửa lần cuối: 4/7/16
  3. trungCena

trungCena Mới đăng kí

Dù Kun VietDesigner bác cho em hỏi. sau khi cài xong cờ rắc ok, nhưng sau vào adobe creative cloud ko được ạ
  4. buivantan

buivantan Mới đăng kí

ok bác Dù Kun VietDesigner em cai dat lai rồi cờ rắc ko dc e em chụp màn hình bác xem dùm tks bác
  5. buivantan

buivantan Mới đăng kí

giúp đở em vs ạ
    em bị lỗi này là do phần mềm Microsoft Visual C++ 2015 - bật photoshop len hiện ra vậy ạ
    em gỡ Microsoft Visual C++ 2015 ra sau đó cài lại thì bị lỗi này ạ
    hồi tước e sài phiên bản cũ cc 2015 - đang sài thì hiện ra cái bảng báo lỗi lMicrosoft Visual C++ 2015
    mong anh/chi/em hd em khac phuc vs ạ
    Cáo Khìn Khìn thích bài viết này
  6. Trg Nam

Trg Nam Mới đăng kí

E cài pts xong rùi mà sao ko cài đc lại các plugin như Portrait, Knoll light vào thế bác nhỉ? Nó ko nhận host khi cài đặt
  7. Độc Phong Photographer

Độc Phong Photographer Mới đăng kí

Add cho em hỏi sau khi cờ rắc và dùng bình thường, khi cài plugin vào đều "Could not apply the workspace because it is not the right kind of document". Không chạy được cái plugin nào cả. Mong ad trả lời sớm ạ
  8. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Xin lỗi mình đang gặp chút trục trặc nên chưa trả lời sớm như mọi ngày cho các bác được. Cần hỏi thì cứ hỏi rồi tag mấy bác như Muon, Gia Phú và mấy bác tích cực của diễn đàn vào nhé. Mình xin lỗi vì sự vắng mặt này.
    tranvan.muon thích bài viết này
  9. Nguyễn công huy

Nguyễn công huy Mới đăng kí

Có patcher cho Mac chưa vậy thớt ơi?
  10. Lương Trúc Lam

Lương Trúc Lam Mới đăng kí

Mình đã cài và cần phải ngắt kết nối mạng khi cờ rắc và đã thành công :like:
    tranvan.muon thích bài viết này
  11. đỉnh

đỉnh Thành viên cấp 2

anh ơi cho e hỏi là làm sao để thanh công cụ kia nó dàn trải hết ra được a
  12. Emgaigd

Emgaigd Mới đăng kí

Trong cái painter Có Adobe ID nhưng không có mật khẩu là sao ạ?
  13. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

@đỉnh: Edit menu > Toolbar

Emgaigd: Chụp hình mình xem.
  14. xuanlocshop

xuanlocshop Thành viên cấp 2

Cảm ơn bạn andyleca chỉ có thể nói thế thôi thật chân thành
  15. rajnlove

rajnlove Thành viên cấp 2

dùng 1 thời gian ngắn mình thấy bản này nặng hơn ngốn ram hơn @@! có ai giống mình ko
  16. McKenzie

McKenzie Mới đăng kí

Các bạn ơi cho mình hỏi thuốc amtemu v 0.8.1 có thể cờ rắc Adobe Premiere với After Effect bản 2015.3 không?
    Chỉnh sửa lần cuối: 14/7/16
  17. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

rajnlove: Bác có cài nhiều font và cac plugin ko?

McKenzie: Được chứ. Tất cả các phần mềm của Adobe.
    rajnlove thích bài viết này
  18. rajnlove

rajnlove Thành viên cấp 2

không Dù Kun VietDesigner . bữa mình mới cài lại win nên mọi thứ còn mới toanh chỉ có thêm vài font mới plugin thì chưa add
    bản cũ chắc trên dưới 1k font và hơn chục plugin
    bản mới thì chưa có gì
    vậy mà mình đê ý khi mình dang dùng after effect mở pts lên (cả 2 đều xử lý project rất nhẹ)
    ram nó nhảy lên gần ~7g .. điều này chưa hề xảy ra lúc trước

lúc trước mình dùng 2 soft cùng lúc cũng ko lên cao thế (trừ 1 số project nặng thì mình ko bật pts cùng after )

hay do phần thông báo khi cài xong. nó báo GPU gì đó
  19. quynhvunb

quynhvunb Thành viên cấp 2

Có link download bản AI mới nhất chưa nhỉ :D
  20. quynhvunb

quynhvunb Thành viên cấp 2

Cảm ơn chủ thớt, đã làm theo và kết quả là như này :D

Ủng hộ diễn đàn