Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Cập nhật O2/11/2O16] - Adobe Illustrator CC 2O17 (v21.O) - Bản cài đặt đầy đủ cho Windows & Mac OS

Chủ đề thuộc danh mục 'Download' được đăng bởi Hồng Sơn, 11/11/16.

Lượt xem: 12,816

1. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

miniskull: Sao lại không thể đăng nhập bằng tài khoản Adobe ID được? Kể cả cr@ck thì vẫn có thể đăng nhập được. Nhiều người cứ lười hoặc không biết nhiều của việc đăng nhập để sử dụng những tính năng khác của phần mềm ấy chứ.

- Tất nhiên là những nơi nào đó mà nó yêu cầu bạn phải đăng nhập để đồng bộ những tài nguyên bên ngoài vào phần mềm là bạn phải đăng nhập thì mới được (Stock, Color Themes, Plugins, Font...v.v)
  2. miniskull

miniskull Mới đăng kí

Tại vì lần trước sau khi đăng nhập qua Creative Cloud thì sau khi update thì Illustrator của mình lại báo là trial đã hết hạn. Mình cũng không hiểu là do mình chưa cr@ck đúng cách hay là gì? Mình đang đăng nhập lại qua CC, hi vọng là ko có vấn đề gì (hiện nó đang update). Chứ nó phát hiện ra rồi lại phải uninstall sạch sẽ+ cài lại thì đúng là siêu oải.
  3. miniskull

miniskull Mới đăng kí

Huhu, răng như ỳ: mình sign in qua CC, nó đã báo ngay là I và PS của mình là trial. Mình đã sign-out khỏi CC thì lại bình thường trở lại. Vậy tức là sẽ không bao giờ down được tài nguyên đúng ko? (vì phải đăng nhập qua CC?)
  4. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Không có chuyện nó tự động gỡ bỏ tự động như thế đâu ha!

- Lúc cài đặt nó yêu cầu mình đăng nhập rồi cài đặt tự động đó. Xong ngắt internet và cr@ck thôi mà có gì đâu. Cái này có thể vẫn còn đọng "rác" nên mới xảy ra như vậy.
  5. miniskull

miniskull Mới đăng kí

Không, mình đã ngắt internet. Ko sign in gì hết. Cr@ck thì vẫn ra đúng như kết quả mà bạn chỉ. Thôi đành chấp nhận vậy...
  6. kidofido

kidofido Mới đăng kí

Cho mình hỏi:

Cấu hình máy Xeon E3-1231 v3 @ 3.40Ghz
    16 GB Ram
    card onboard sao cái illustrator nó lag lag vậy. có ai bị không, mình nghỉ cái cấu hình này chắc chạy ngon lành lắm mà ta, lúc Drag bản vẽ nó lag lag
  7. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

kidofido: Cấu hình máy vậy mà sao lại dùng card onboard? Ko có card rời sao? Nó lag là phải rồi.
  8. daithanhphat16

daithanhphat16 Thành viên cấp 1

Bản này thực sự có gì hay hơn bản CC 2015 nhiều không bác ?
    Ngoài font và cloud ...
  9. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Ủng hộ diễn đàn