Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cartoonize Soldier - Hoạt hình hóa một nhận vật

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Lee Min Su, 29/5/14.

Lượt xem: 1,922

1. Lee Min Su Thành viên cấp 1

Chào mọi người,

Mình tình cờ tìm hiểu được một thể loại mới (đối với mình) đó là kiểu " Cartoonize" (mình tạm dịch là "hoạt hình hóa"), mình đã thử làm một tác phẩm từ loại hình này và muốn chia sẽ với mọi người đây :D ,

Mọi người xem qua, nếu có ý kiến nào thì comment xuống phía dưới hộ mình nhá

Thân.

...
    Phạm Hữu Dư, raylove, Hồng Sơn1 người khác thích bài viết này.
  2. E.Steven

E.Steven Thành viên cấp 1

Hóng cái tut của bác đây :-bd
  3. Lee Min Su

Lee Min Su Thành viên cấp 1

^_^ cảm ơn bạn, nhìn nó vậy thôi chứ nếu viết ra tut thì cũng thấy cách làm nó cũng bình thường lắm
    Bạn có thể lên youtube search " Cartoonize in photoshop" để tìm hiểu thêm các bài hướng dẫn nha
    E.Steven thích bài viết này
  4. E.Steven

E.Steven Thành viên cấp 1

Tks bác nhé:D
    Lee Min Su thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn