Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Câu chuyện 1 thanh niên bị bạn gái đòi bỏ vì...đi xe Dream

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi Người Chia Sẻ, 15/8/13.

Lượt xem: 140,098

1. ART_DVH

ART_DVH Thành viên cấp 1

chia tay sớm bớt đau khổ ^^ cái loại đấy yêu nó cắm sừng hồi nào k biết
  2. nad927

nad927 Mới đăng kí

Hài nhỉ, mình đang đi con Dream Thái thọ 19 tuổi này. Đi Dream thì sao, tôi thấy nó đẹp đấy!

Cô ấy có thể vì 1 con xe mà tỏ thái độ như thế thì bạn ko cần gọi điện hay gì nữa, nên cám ơn cô ấy đã tỏ thái độ để bạn biết cô ấy là người như thế nào sớm vì nếu bạn mua SH bây h thì rồi cô ấy cũng theo thằng đi ô tô sớm thôi.
  3. Danh Sang Trần

Danh Sang Trần Thành viên cấp 1

Fly Nguyễn thích bài viết này
  4. KhoaRambo

KhoaRambo Thành viên cấp 2

Đúng là nên áp dụng câu nói bất hủ:" Trong giờ phút quyết định, tôi ít niềm tin vào phụ nữ hơn".:))
  5. Jungjiminh

Jungjiminh Mới đăng kí

Mấy con vẹo như thế next nhanh còn kịp....thực dụng một cách " trắng trợn" như thế rồi còn j....Không tình nghĩa j mấy con như thế đâu:|
  6. con gái thì trách thằng kia, con trai thì chửi con kia. theo mình thì chưa thịt nó nó bỏ là đúng
  7. Nhóc Nicolas

Nhóc Nicolas Mới đăng kí

Đến đón em nó bác này cứ chở thêm can xăng chục lít theo sau cho nó hoành tráng, mịa đứa éo nào chẳng theo :v. Trước đi học thì muốn đi xe đẹp giờ đi làm muốn đổi lấy con rim chiến đi cho đỡ tốn xăng mà ko được đây, em này chảnh thế thì là hàng của đại gia rùi ko đến lượt anh em mình đâu, sút đi bác ko nhanh em nó sút trước thì khổ =))
  8. Torai Hader

Torai Hader Thành viên cấp 1

e đi con Dream lùn (đời 1) ý, cũng đc gần 18 năm rồi, chắc sắp bị ny bỏ rồi :(((
  9. Fly Nguyễn

Fly Nguyễn Thành viên cấp 4

Danh Sang Trần thích bài viết này
  10. Kim Hoang

Kim Hoang Thành viên cấp 1

Bạn này nên mua 1 chiếc SH chở nhỏ khác là vừa rồi
  11. b0yd0cth4n

b0yd0cth4n Thành viên cấp 1

tháo cái bánh xe quăng vô mặt nó...con gái thế này thì sớm muộn cũng chỉ đứng chổng mông hửi khói thôi chứ ai iu nổi
  12. minhthanhkggr

minhthanhkggr Thành viên cấp 2

e còn học nên chạy max.. hì. lâu lâu đi chơi bảo với gấu là giờ người ta toàn chạy tay ga với xe xịn e nhỉ.. gấu bảo chạy max như mình mới teen.. :D:D
    Kin Vux thích bài viết này
  13. cupidangel3112

cupidangel3112 Mới đăng kí

đọc xong phải đăng nhập nick để cmt. :v em đi wave viiệt đời đầu đây này, gấu em có ý kiến gì đâu. :v
    p/s: tại gấu em chân ko dài lắm, ngồi sh cao quá ứ với đc chân nên đòi đi wave. ;))
  14. xlinh

xlinh Mới đăng kí

loại con gái như thế này bạn lên it cái rùi bỏ đi cho sướng
  15. Nhocs

Nhocs Thành viên cấp 1

Dream Thái 7 số ngon để cạnh AB mình cho AB ra rìa :))
  16. Nhoc L.T.A

Nhoc L.T.A Thành viên cấp 2

Mình nghĩ là chia tay nó đi, F.A cũng có cái vui của F.A điển hình là khi nào có thằng trong phòng dẫn người yêu về phòng chơi thì i như rằng có mon ngon và MIỄN PHÍ cho mình =))
    đôi khi hơi buồn vì ghen tị với đứa khác đc ng yêu chăm sóc nhưng mà mình vẫn thấy F.A sướng bỏ mẹ =))
    CÓ AI YÊU MÌNH HEM :D
  17. Hùng Anh

Hùng Anh Thành viên cấp 2

Mua xe đẹp rồi đi rồi chia tay ! và FA luôn =))
  18. Mì Tôm Chua Cay

Mì Tôm Chua Cay Mới đăng kí

Cho hỏi con Dream của bác đã bổ máy chưa, đi mấy vạn r, thay nhiều chưa.
    E có con Ê bờ Lết đấy bác có đổi ko, đổi cho con kia nó lác mắt đi :v
  19. Mr.Troll

Mr.Troll Mới đăng kí

Thật ra muốn người yêu đi xe đẹp cũng là chuyện bình thường thôi, nhưng cũng không cần thiết phải có thái độ như vậy. Muốn người yêu thay đổi thì nên nhắc khéo.
    Nếu là mình thì sẽ chia tay ngay lập tức sau đó mua xe mới chạy cho bỏ tức
    nad927 thích bài viết này
  20. Bách Bụng Bự

Bách Bụng Bự Thành viên cấp 1

con Dream Thái dã chiến với anh em đã 5 năm rồi, đâu thể nói bỏ là bỏ ngay được... bà thím kia phũ phàng quá :)

Ủng hộ diễn đàn