Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cấy ghép ảnh !

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi hoangtungmtc, 8/5/13.

Lượt xem: 5,712

1. Hoàng Hà

Hoàng Hà Thành viên cấp 1

đẹp quá bác ạ :x
    thêm tí đom đóm nữa cho lung linh huyền ảo
  2. kidkenvin201194

kidkenvin201194 Thành viên cấp 2

Quá đẹp :D Like cho bạn cái :D
    Bác "mất trí nhớ " trưng bày tác phẩm cho ae xem đi. Mình nghĩ làm bức ảnh này mà chỉ dựa vào mỗi hiệu ứng tối màu lại là chưa đủ đâu... Nói 1 chuyện làm 1 chuyện nhé.
  3. vu phong

vu phong Thành viên cấp 1

giờ ghép thêm cặp mắt đag ngủ vào cái cây nữa thì quá ảo =))
    hoangtungmtc thích bài viết này
  4. ryo.uit

ryo.uit Thành viên cấp 2

Đẹp quá, nhìn vào đúng là nghĩ ngay ra "Chúc bé ngủ ngon", không khí rất là cổ tích :D Nhưng mà nếu bên phải có thêm chút sáng cho nó rõ con hươu thì đẹp hơn :)
  5. learningmore

learningmore Thành viên cấp 1

Đẹp quá bạn ah!
    mà mình xem nhiều bài trên diễn đàn về manip nhưng không biết cụ thể nó là cái gì?
    Ai biết chỉ giúp mình với!
  6. alex_mark

alex_mark Thành viên cấp 1

Bác ghép đẹp quá :x Em rất thích manip hơi hướng cổ tích như thế này. cũng đang theo đuổi mà dạo này bận ko có thời gian :))
    PS: chủ thớt ơi cho em xin stock cái cây ấy đi. Nếu bác tốt bụng thì cho em xin luôn file ảnh mấy con vật đã tách nền. em đội ơn bác vô cùng :))
  7. bong bong mua he

bong bong mua he Thành viên cấp 3

Nhìn hay thật ^_^ mình thích cách dẫn dắt ánh sáng của bạn
  8. hung6767

hung6767 Thành viên cấp 1

Con Hươu hình như chuẩn bị bỏ trốn ...

Hi hi, bạn ơi, cho mình link down mấy stock này đi, mình tập làm thử với ....
  9. hoangtungmtc

hoangtungmtc Thành viên cấp 1

Stock bạn cứ lên deviantart.com gõ animal là ra nhiều lắm và đã tách sẵn cho bạn rồi
    alex_mark thích bài viết này
  10. hoangtungmtc

hoangtungmtc Thành viên cấp 1

alex_mark thích bài viết này
  11. Ryuko Pein

Ryuko Pein Mới đăng kí

Quá đẹp !!!!!! Like cho bạn heheheh
  12. The_End

The_End Thành viên cấp 1

Hoàng PRD
    hình như là bạn ấy cho ánh sáng bên trái con cú là do ánh trăng, còn ánh sáng bên phải là do nến sáng yếu nên sắc vàng hơi mờ
    mình nghĩ là để sáng được vậy (có cả bóng) thì hoangtungmtc nên cho mặt trăng qua trái một xíu và để nó sáng hơn nữa :v

DemiCat DA : đọc comment mà mắc cười quá :)) chắc thể loại "của bác Fly" với kiểu manip kinh dị của Thiên Ma thì lên tới "THÁCH CÁC BÉ NGỦ NGON" :))
    hoangtungmtcDemiCat DA thích bài viết này.
  13. The_End

The_End Thành viên cấp 1

mất trí nhớ : mình có thể ghép bất cứ stock nào trong khung cảnh đêm khuya tĩnh mịch nữa kia :">
  14. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

The_End Mình đâu có làm manip kinh dị hồi nào đâu :O
    DemiCat DA thích bài viết này
  15. Đẹp thật !!!
  16. DemiCat DA

DemiCat DA Mèo Việt Designer

Vâng, Thiên Ma, cây chọc xuyên đầu người thì có kinh dị hồi nào đâu nhờ :)) :)) :))
    Thiên Ma thích bài viết này
  17. The_End

The_End Thành viên cấp 1

nhớ không lầm thì ít nhất Thiên Ma cũng thích thể loại kinh dị :v
    không rõ lắm thì không thường xuyên comment mấy post của anh :3
  18. duyphoto

duyphoto Thành viên cấp 2

Like cổ tích quá ,nhưng tui cố căng con mắt mà ko thấy con hươu và con chim đâu cả hic hic ~X(
  19. The_End

The_End Thành viên cấp 1

duyphoto trym thì ở chỗ cái tay ( :v ) còn con hươu thì ở sau, phía bên phải bức ảnh (hơi tối xíu) :v

Ủng hộ diễn đàn