Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cày painting, vẽ chân dung, cần góp ý đổ bóng @@

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Painting' được đăng bởi tut4ever, 13/5/13.

Lượt xem: 2,993

1. tut4ever Banned

Vẽ chibi 1 vài lần cơ mà bị tụt box :((, cần thấy phải cày lại
    Thấy cái hình trên bị lỗi bóng cho tóc thì phải, nhìn ko thật lắm :( @@, cần lời khuyên =='

PS: updating

...
  2. icesun

icesun Thành viên cấp 2

bóng của b lôn xộn quá. t nghĩ trước tiên bạn cần xác định vị trí nguồn sáng, rồi mới xác định hướng đổ bóng. mà những phần còn lại bóng cũng không rõ ràng lắm :-s
    tut4ever thích bài viết này
  3. Quyet_Dep_Zai

Quyet_Dep_Zai Thành viên cấp 2

chưa đc gọi là painting nhé :))
  4. tut4ever

tut4ever Banned

Mình mới luyện :@@
    Đi nét thì ko gặp vấn đề cơ mà cư đụng đến bóng biếc là oằn tà là vằn thế này (kết quả vẽ chay luôn ổn hơn vẽ mầu @@)
  5. icesun

icesun Thành viên cấp 2

6. zupylove

zupylove Thành viên cấp 2

ko đánh giá gì thêm, chưa tốt lắm, khuyết điểm thì pạn thấy rồi, trình độ của mình thì kũng ko hơn đc nhìu :D, nhưng ảnh này có thể chấp nhận rồi, chờ xem ảnh sửa lại của pạn nhé :)
  7. tut4ever

tut4ever Banned

sửa thì nhất định rồi :)
    tật loạn shade :((
    Thanks đã nhận xét

PS: trước mình chỉ vẽ nét là chính, rất ít tô mầu. hay vẽ web theo phong cách metro nên chả có bóng biếc gì +_+
  8. Quyet_Dep_Zai

Quyet_Dep_Zai Thành viên cấp 2

icesun : cái này giống chibi hơn :))

Ủng hộ diễn đàn