Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Cellphone photos] Hình chụp bằng điện thoại cùi bắp nokia 2730c

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi EryU, 29/11/13.

Lượt xem: 4,739

1. EryU Thành viên cấp 1

Xin giới thiệu con điện thoại mình dùng để chụp là nokia 2730c
    Em nó cũng tàn tạ theo năm tháng rồi các bạn muốn biết thông số em nó thì xem ở đây
    Em nó cũng chinh chiến với mình lâu rồi giờ rãnh lôi vài hình cũ đã chụp lâu rồi up lên cho anh em xem :">
    Hình này chưa hề qua chỉnh sửa tí nào nhen các bác mình chụp sao lấy ra vậy up lên vậy :") hình gốc thì mình xóa lâu rồi >_< giờ bác nào hỏi khó chắc cũng k có đâu :"<

[​IMG]#2
    [​IMG]#3
    [​IMG]#4
    [​IMG]#5
    [​IMG]#6
    [​IMG]#7
    [​IMG]#8
    [​IMG]#9
    [​IMG]#10
    [​IMG]#11
    [​IMG]#12
    [​IMG]#13
    [​IMG]#14
    [​IMG]#15
    [​IMG]#16
    [​IMG]#17
    [​IMG]#18
    [​IMG]#19

...
    hantiunNguyễn Văn Linh thích bài viết này.
  2. Nguyễn Văn Linh

Nguyễn Văn Linh Thành viên cấp 2

:O:O:O:O Thật không vậy ta? :-/
  3. EryU

EryU Thành viên cấp 1

Thật không là sao bạn ?
  4. Nguyễn Văn Linh

Nguyễn Văn Linh Thành viên cấp 2

Thì 2.0 mà chộp nét như 5.0 vậy. Mình cũng có con 2.0 nhưng mà mờ phải qua chỉnh sửa mới nét được còn đây thì........:)
  5. Cốm

Cốm Thành viên cấp 2

Chưa dùng nên cũng ko rõ là nét hay ko nét. Nhưng mà chưa có gì đặc sắc lắm. Bố cục rời rạc, không rõ chủ thể, ý đồ của bức ảnh. Có bức cây cầu thì đẹp
  6. Lee Hiunicy

Lee Hiunicy Banned

ý thớt nói là ẻm này phải hả??
    Nguyễn Văn Linh thích bài viết này
  7. Daicahuy

Daicahuy Boss Miền Trung

Chém gió rồi. Coi chừng bị lock nick
  8. hantiun

hantiun Thành viên cấp 2

đây là sản phẩm x3 của mình hơn bạn 1. :D
    EryUPhạm Anh Quốc thích bài viết này.
  9. EryU

EryU Thành viên cấp 1

Daicahuy mình chụp bằng gì nói chụp bằng cái đó chém gió làm gì bạn ? Cần thì mình chụp hình con điện thoại 2730c mình lên cho bạn xem :) người ta xài x3 cũng đẹp kìa :) mình chụp xấu chứ có đẹp đâu mà phải chém :)) với lại mình không ham cái danh ảo trên mạng đâu :D
    Cốm hihi chụp vui chứ mình sinh viên không có tiền mua máy ảnh thấy đẹp chụp đại hà bạn ơi ^^!
    Lee Hiunicy uk nó đó bạn nhưng cái tấm đó mình google còn cái đt mình tả lắm rồi giờ em nó hỏng luôn thẻ nhớ :"))
    hantiun Đẹp quá ^^!
    hantiun thích bài viết này
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn