Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[CG Artwork - Showroom] Elysium's Braveries

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Elysiums Braveries, 30/11/12.

Lượt xem: 7,033

1. Mot_nguoi_la

Mot_nguoi_la Thành viên cấp 1

Chính hắn
  2. Phong Cùi

Phong Cùi Thành viên cấp 1

Cái Pr bản thân to đùng ở trên kia nói bạn đang là sinh viên theo học Graphic Design là thế nào?
    Câu dưới đá câu trên quá hà
  3. tuanphongkt

tuanphongkt Thành viên cấp 2

...Tớ thấy tác phẩm này cũng mất rất nhiều công sức, và cũng đẹp đấy chứ...
    Sao các bạn cứ đá vào phần PR thế nhỉ... Bỏ qua phần đó đi... Tớ chỉ thấy tội chủ thơt...có lỡ PR 1 tí...thành ra tác phẩm thì chả đc để ý đến mấy...toàn bị để ý cmt với cái j đâu đâu...
  4. Phạm Ngọc Tuân

Phạm Ngọc Tuân Thành viên cấp 1

Nhìn qua đã thấy lỗi ánh sáng. Nếu bạn bỏ cái mặt trời + thay đám mây khác thì có lẽ là tốt hơn. #:-s
    Good luck!

P/S: comment của bạn như của học sinh cấp 2 vậy :-j
  5. ifyouloveme

ifyouloveme Thành viên cấp 2

so với tác phẩm của Alexander Koshelkov thì ko thể so sánh đc rồi :)) tp của bạn cũng có đầu tư.. nhưng theo mình thì chưa đẹp.. chưa thật :D chỉ đích thị lỗi thì để mấy pro chỉ mình cũng chả biết chỉ :">
    Còn phần PR bản thân và reply các comment của bạn thì mình thấy......... buồn cười quá á á á =))
  6. tjntun

tjntun Mới đăng kí

tác phẩm có sự đầu tư nhưng mà theo ý kiến cá nhân của mình thì ánh sáng là khá tệ, 2 khung cảnh ở trên và dưới không có sự kết nối.nhìn rất là ảo. Chỗ sóng ở đỉnh tòa nhà trồi lên mình thấy nó không được hợp lý cho lắm. Chúc bạn rút đc nhiều kinh nghiệm :D
  7. thanhhuy_

thanhhuy_ Thành viên cấp 3

Âu cũng do ăn nój mà ra :v :v. Phảj chj chủ thớt nój là em lính mớj tham gia 4rum mong đc nhận xét tác fẩm thì đâu có căng thẳng zị =.="
  8. Phạm Ngọc Tuân

Phạm Ngọc Tuân Thành viên cấp 1

Nếu nói như thế thì khả năng được... ca ngợi hết lời :))
    thanhhuy_ thích bài viết này
  9. april

april Thành viên cấp 1

Ngoài mặt trời, tia sét và ánh sáng tòa nhà hơi kì cục ra thì em thấy tấm này cũng đẹp mà :D
    Thích màu sắc ở bên dưới nước :D
    [em ko đọc chỗ nhiều chữ, chỉ xem hình thôi :D]
  10. Gau_ted_hut_can

Gau_ted_hut_can Thành viên cấp 1

Tác phẩm không có gì ấn tượng. Nếu bạn cứ đăng cái ảnh lên kêu 1 tiếng là mới làm pts mong anh em nhận xét thì mình có thể nhận xét vài cái về lỗi về ánh sáng với mấy ae ở đây phụ cậu hoàn thiện tác phẩm hơn. Đằng này, sau 1 tràng tự nói về bản thân, công thệm mấy cái link mà hầu như chưa có gì nổi bật cả, lại cộng thêm đoạn cậu từ bào chữa với cái tôi cao thế kia. Thôi thì mình đi ra cho nó lành!
  11. HoangPigg

HoangPigg Thành viên cấp 2

Mình ko đánh giá thấp bạn,nhưng tác phẩm của bạn chưa có gì nổi bật lắm (mình cũng ko nói là mình có thể làm đc hơn bạn) vì tác phẩm của Alexander Koshelkov đã quá hoàn hảo rồi!
    Tại sao bạn ko tìm 1 ý tưởng khác và thực hiện nó,nói về Design thì cái quan trọng là hơn nhau ở ý tưởng mà!
  12. Jun Kòi

Jun Kòi Thành viên cấp 2

Không xét đến những yếu tố khác ( PR , làm theo tut , lỗi ánh sáng... ) , mình thấy tác phẩm này khá công phu :like:
  13. Huyết Điểu

Huyết Điểu Thành viên cấp 1

1 deviation :v
    Theo như cảm nhận của cá nhân mình thì có vẻ bạn hứng thú với Graphic design và mới bắt đầu đi theo con đường này. Tác phẩm của bạn không tệ, nhưng còn nhiều lỗi như mọi người đã kể ở trên :v . Và cảm giác khó chịu khi tung một tác phẩm đầu tư bao nhiêu công sức lên mà bị gạch đá ê chề thì mình cũng từng gặp nên mình rất thông cảm với bạn :))
    Cứ bình tĩnh nhận gạch và chúc bạn tiến bộ nhanh :))
    À đọc lại thì thấy giọng mình hơi bố đời cơ mà mình không có ý gì đâu nhé =)))
  14. Liebestraum

Liebestraum Clone Stamp Talent

Mình nhìn thì thấy bạn làm theo London underwater, rất tiếc là phần ánh sáng khúc xạ bạn bị sai ở ngay tòa nhà trung tâm :) nói chung bạn làm đẹp mà không sáng tạo được nhiều so với mẫu, lại bị sai ngay phần chính của tác phẩm nên nhìn bài của bạn hơi ngang :)
  15. hth02x1

hth02x1 Thành viên cấp 4

thấy được ở bác này sự đam mê :-bd cộng thêm một chút đánh giá hơi cao khả năng của mình :P
  16. Asio Flammeus

Asio Flammeus Thành viên cấp 2

Các tác phẩm khác của bạn đâu, sao mình tìm-hoài-không-thấy :-?
  17. Martin Goblin

Martin Goblin Thành viên cấp 1

ý kiến cá nhân nhé, bạn nên cho 1 chút ánh sáng (kiểu tia sáng ấy) ở trên mặt biển xuống dưới, với cả bạn làm sóng sáng lên phần thành phố dưới nước trông sẽ thật hơn :D
  18. thanhhuy_

thanhhuy_ Thành viên cấp 3

đấy cũng do ăn nói thôi thím ah :))

Ủng hộ diễn đàn