Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Chậm di chuyển công cụ PSD

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi dsnhu10, 24/9/15.

Lượt xem: 1,643

1. dsnhu10 Thành viên cấp 1

Cho mình hỏi, Soft Photoshop của mình gần đây có tình trạng khi chọn công cụ và thao tác thì điều chậm khoảng 5,6s mới hoạt động, máy mình không chạy gì nhiều, mình thử xóa file tạm, mà vẫn bị tình trạng vậy, cho mình xin chút ý kiến nhé, cám ơn.

...
  2. Vũ Anh Nhân

Vũ Anh Nhân Thành viên cấp 2

chuyện đó bình thường có lên là tốt dù chậm hay không - còn chắc ăn bung ghost thôi bạn ơi
  3. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Thớt dùng bản Ps nào? Cấu hình máy ra làm sao?
  4. 9bokeh

9bokeh Thành viên cấp 2

Ổ C đỏ chưa bạn
  5. hatay1712

hatay1712 Thành viên cấp 4

Mình cũng thế. Dạo này photoshop của mình hay bị treo, đầy cả ổ C luôn (đỏ), khởi động lại máy tính mà ổ C vẫn đỏ. Đã ghost lại máy.
  6. dsnhu10

dsnhu10 Thành viên cấp 1

Ổ C của mình chưa đỏ, còn dư nhiều, Cấu hình máy mình RAM 8G, I5, PS CS6, hok biết có đụng với soft nào ko mà rê tool ko nổi luôn :(

Ủng hộ diễn đàn