Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Chân dung Lynk Lee trong MV Buồn thì cứ khóc đi Cover 2D Animation

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm video clip' được đăng bởi Huỳnh Âu, 1/3/20.

Lượt xem: 2,807

1. Huỳnh Âu Thành viên cấp 2

Video đã được sự cho phép của bạn Lynk Lee, Xin chân thành cám ơn bạn Lynk Lee.
    Đam mê của mình là vẽ chân dung, vẽ lại khuôn mặt của người khác, ánh mắt đầy cảm xúc mình bị cuốn hút các bạn ak. sinh ra mỗi người 1 vẽ đúng là không ai giống ai, ai cũng có cái riêng đặt biệt là gương mặt để nhận dạng từng người 1. Mình thật sự rất đam mê và muốn tìm những người cùng đam mê, sở thích, các bạn có thể vào bình luận, chia sẽ giao lưu mình rất mong điều này. Các bạn hãy thư giãn, thoải mái thì xem tranh mới đẹp nhé. Chân thành cám ơn các bạn.

...

Ủng hộ diễn đàn