Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Chém.gió] Chụp ảnh kỉ yếu

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi Wildwolf, 9/11/12.

Lượt xem: 12,861

1. Congachamxup

Congachamxup Thành viên cấp 2

mà mình muốn hỏi là mình cầm 70-200 trắng toát thế mà chả được cái ảnh súng to súng bé nào là sao. Thớt ơi vào trả lời mình mấy câu này đê :((
  2. Hổ Báo VietDesigner

Hổ Báo VietDesigner Huyền Thoại VietDesigner

Là ảnh kỷ niệm cho các bạn sinh viên sắp ra trường ! ( chủ thread nói rồi mà) :D
    CX Tỏi thích bài viết này
  3. Crystal Maiden

Crystal Maiden Thành viên cấp 2

Bạn nói thế làm mình buồn quá trời, mình cũng học BK nè, sang năm ra trường ai cũng nghĩ như bạn chắc mình thuê áo dài tự kỉ chụp 1 mình :'(
    nolove2208 thích bài viết này
  4. Congachamxup

Bạn cứ thuê áo đi, chắc chắn có hơn 500 nam sinh BK xúm quanh bạn chụp cho mà xem ;)
    nolove2208 thích bài viết này
  5. cudyandem

cudyandem Thành viên cấp 4

t7 này ta cũng đi chụp kỉ yếu, mà hầu như t7,cn tuần nào cũng đi chứ k phải tuần này.
    cơ mà bạn này nói đi chụp ảnh phải ăn mặc đẹp à 8-} Mình toàn ăn mặc lôi thôi lếch thếch, đi lại, lăn lê cho nó tiện chớ mặc đẹp thì tác nghiệp kiểu gì k biết =)) Còn nữa , máy xịn không bằng lens xịn, lens xịn không bằng thợ xịn. Nên muốn có ảnh chất thì cứ phải thợ, chứ chỉ để kỉ niệm show fb chơi thì mình thấy chụp bằng kts du lịch cũng đủ rồi!
  6. chichuot

chichuot Thành viên cấp 2

Những thợ khủng thì không nói, mấy bác nhàng nhàng thì cũng tầm trình mình, chẳng qua toàn lens khủng :">
  7. Wildwolf

Wildwolf Thành viên cấp 2

bạn bê đê hả =P~=P~=P~
  8. Wildwolf

à à mình biết mặt bạn gái này ... bạn chụp đẹp đó =D>
    à à à ! bạn có phải là cái thằng đẹp đẹp trai lúc chụp ảnh tập thể chỗ tượng đài đứng ở góc 9h. Hàng của bạn to và dài nhất lớp, lại rất trắng và thẳng... rất chi là nổi bật và cuốn hút đó phải không. Vì tớ chỉ đi theo chim lợn thôi nên không thể chụp hết được, chỉ gọi là chớp thời cơ hành sự thôi
    T chơi với bạn của bạn trai Ngân. nói tóm lại là quen hết, mà sao bạn leak ảnh dìm hàng nhanh thế, làm tớ đang ngủ bị điện thoại bật dậy để xóa ảnh đây này
  9. Wildwolf

Kệ bác, đấy là em nghĩ thế nên khuyên anh em thế chứ em có phải nhiếp ảnh gia đâu mà biết :) ... Còn máy móc thì tất nhiên là có cái gì xịn thì mang hết đê, có thợ thì họ chuyên nghiệp hơn là tất nhiên :">
  10. Congachamxup

Chuẩn rồi =)) may mà quả đó chưa táng cái khăn rằn lên đầu =))
    Nhưng mờ dìm hàng là nó phải nghệ thuật, kiểu dùng ống ultrawide chụp đầu to đít nho cũng được =))
  11. Wildwolf

Tớ có thấy bạn cuốn khăn lúc chụp ở sau nhà gì to to, công nhận mặc vest quấn khăn chỉ có style Phan Đinh Tùng thôi. Nhìn không hợp đâu, cứ để không thế là đẹp rồi ;)
  12. Congachamxup

à đó là lúc chụp troll với đứa bạn đi chụp cùng ấy mà >:)
  13. Wildwolf

Thấy các bạn nữ lớp bạn bảo là bạn có tham gia club hay group chụp ảnh gì đó, Mình có xem topic Sundown on của bạn có những tấm ảnh rất đẹp. =P~
  14. Wildwolf

tớ không có điều kiện nên cũng không rành về chụp ảnh lắm nhưng rất thích coi ảnh... cậu có web hay Fb cập nhật tác phẩm của bạn không để tớ theo dõi làm fan hâm mộ với
  15. Congachamxup

các bạn í không biết nên nói thế ấy. Tớ 1 mình 1 máy tự học tự chơi thôi.
    Link flickr của t đây: http://www.flickr.com/photos/caoanhtuan/ :D thường t up lên đây, hoặc fb tờ http://www.facebook.com/Clausena.lansium :D
  16. Wildwolf

17. bagiabe

bagiabe Thành viên cấp 2

Bài này có thể đăng báo nha! ^^ Rất hay! Mình thích nhất là... cái máy ảnh :)) Có điều tay mình yếu nên k cầm đc máy to thế :-ss
  18. Wildwolf

hix. Cảm ơn, bài tớ đăng từ thưở nào bạn đào mộ khỏe thế chắc tay cũng không yếu lắm
  19. Vũ Đức Minh

Vũ Đức Minh Thánh Tõm

cùng câu hỏi :-s
  20. bagiabe

bagiabe Thành viên cấp 2

Nó bị chìm nghỉm dưới đáy đại dương, tui vớt lên cho nó thấy ánh mặt trời xí còn gì! ;)) Cũng mới hơn 10 ngày chứ có lâu lắm đâu ^^

Ủng hộ diễn đàn