Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Chia sẻ kho phim MP4 Sakimichan (Term 01-41)

Chủ đề thuộc danh mục 'Hướng dẫn Painting' được đăng bởi tranvan.muon, 1/10/17.

Lượt xem: 75,163

1. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

@kuliotre3 : No NO, back here, I see you now, is (5:00 23/05/2018) I see you here, move now, Now, I move files, and you Open the Share Window, when you see many files on my Share link, you Move it fast to your Baidu, and just finished it today..
    Chỉnh sửa lần cuối: 23/5/18
  2. kuliotre3

kuliotre3 Mới đăng kí

ok so there is 43 term right?
  3. namvo0317

namvo0317 Mới đăng kí

hic :( link die rồi, có pác down reup lại giúp em với không
  4. coatcoat

coatcoat Mới đăng kí

tranvan.muon bạn ơi mình đã lập tài khoản baidu 1tb:coatcoat2296
    bước tiếp theo mình phải làm những gì em có máy tính thường online 10h tối đổ ra sáng e đi làm ạ
    Chỉnh sửa lần cuối: 10/6/18
    tranvan.muon thích bài viết này
  5. tranvan.muon

@coatcoat : Vậy thì tối nay, là ngày 11/06/2018, e canh ngay lúc 23h trở đi, ghé chổ này, nếu e đọc thấy a đã nói chuyện gọi e vào, thì e chuyển folde move về kho Baidu của e, là xong , phải nhanh gọn, để lâu, cháy phim.
    Folder chờ sẵn đây : hiện giờ, a đang cho Baidu nó ngắm chơi, hok có đồ xịn đâu, và a đã khóa Password. để tối nay, sau 11h, là có đồ xịn, e mở sẵn 1 Tap trình duyệt link share dưới này, thấy có Folder lạ, là chụp ngay Folder đó liền, trước khi nó chạy mất tiu nhé. bình thường, khi e đi làm, thì sài điện thoại xịn, theo dõi, và nói chuyện ở đây dc.
    Code:
    https://pan.baidu.com/s/1zzUy09YmNRgF5gkS6QJLVA
    Password :
     tef7
    Chỉnh sửa lần cuối: 11/6/18
    coatcoat thích bài viết này
  6. coatcoat

coatcoat Mới đăng kí

tranvan.muon bác ơi lại nhé tôiz mai thứ 6 bác nhé e vừa sửa máy tính xong
  7. coatcoat

coatcoat Mới đăng kí

8. tranvan.muon

@coatcoat : Chờ đón qua lại, khó nhai lém, bi giờ, chơi điện thoại đê, khi nào e rãnh, nhá gọi vào số dưới này, rùi vào đậy, đón link sẵn, nhét về kho của e là dc thui, a hok săn đón nỗi giờ của e nữa òi. :))
    Điện thoại 093 767 8383 Muôn
    (buổi tối, thì sau 11h, mọi người ngũ hết, mới chạy PC dc, sáng, trưa, chiều, thì giờ nào cũng online dc.
    coatcoat thích bài viết này
  9. coatcoat

coatcoat Mới đăng kí

10. tranvan.muon

@coatcoat : Mọi thứ xontg hết rùi nhé, a sẽ trả về từ bên [ chờ đón sẵn ], Move về Folder cũ, là Sakimichan, và xong phim òi nhé.
  11. Kandy Trần

Kandy Trần Mới đăng kí

12. tranvan.muon

@Kandy Trần : Google Unlimited cua a bị banned rùi, nếu e muốn xem 60 term , thì còn Baidu 1TB đủ lớn, để chứa dc nó thui, e dò tìm cách nào lấy dc Baidu Cloud 1TB, thì nói, a sang qua 250GB cho e, chỉ trong vòng 7 nốt nhạc, là xong Sakimichan. e vẫn còn dư 700GB , chưa nhạc , xem phim, tài liệu linh tinh các thứ, trong điện thoại hay trong PC, muuoons chưa cái gì, thì chúa, . cũng ngon.
    Chỉnh sửa lần cuối: 17/7/18
  13. Pham V Khanh

Pham V Khanh Mới đăng kí

14. chauluan

chauluan Mới đăng kí

15. bo russo

bo russo Thành viên cấp 2

16. Nnuy

Nnuy Mới đăng kí

17. tranvan.muon

@Nnuy : a vẫn còn đầy đủ files ngon lành, bi giờ, lên tới term 60 mấy lận, nhưng mờ, e phải tìm chiêu nào đó, mà có dc Account Baidu, thì mới làm ăn với kho lớn dc, chứ các kho nhỏ khác, hok đủ tráng miệng. a hok chơi với các kho nhỏ, chỉ có kho lớn nói chuyện , vèo vèo, trong vòng 7 nốt nhạt, là xong phim Sakimichan 300 GB trong tay e.:))

Chỉnh sửa lần cuối: 13/10/18
  18. Nnuy

Nnuy Mới đăng kí

tranvan.muon e đăng ký baidu rồi h ko biết làm sao tiếp ạ
  19. tranvan.muon

Nnuy : e dò xem, nó bơm lên 1 TB chưa, nếu đã lên 1 TB rùi, là ngon cơm.

e làm nhanh, nhét cái link Sakimichan dưới này,sang ngang qua kho lớn của e nhé, nếu làm hok nhanh kịp, là cháy link, thì e phải hẹn giờ, đúng chiều nay, chủ nhật hôm nay, đúng 3 giờ 00, lên đây lấy link nữa, sang ngang nữa, là sẽ có Sakimichan.

Code:
    链接: https://pan.baidu.com/s/1VI344I_bxOuMJgffKvzuTw

isf3
    Passwprd :
    Chỉnh sửa lần cuối: 14/10/18
  20. pandapple

pandapple Thành viên cấp 1

tranvan.muon chào anh, anh có thể share cho em xin bộ sakimichan được không?
    Cảm ơn anh

Ủng hộ diễn đàn