Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Chia sẻ kho phim MP4 Sakimichan (Term 01-41)

Chủ đề thuộc danh mục 'Hướng dẫn Painting' được đăng bởi tranvan.muon, 1/10/17.

Lượt xem: 75,190

1. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

@pandapple : Share cho e dc, nhưng mà. e phải có kho bự bự, mà hạn sử dụng của kho, phải lâu dài, thì mới chơi dc Sakimichan, e tìm cách lấy cái Baidu 1 TB đi, thì xem MP 4 trực tiếp trong kho lớn luôn, không cần download, hoặc xem trong điện thoại xịn, cũng như vậy, và dùng Baidu 1TB để chứa các files vi tính khác, từ điện thoại up, hay vi tính up, cũng ngon, mà free 1 TB lận. hok có tốn 1 dồng tiền nào cả, còn các kho bé nhỏ, hok chơi nổi Sakimichan đâu,

pandapple thích bài viết này
  2. pandapple

pandapple Thành viên cấp 1

tranvan.muon e có tạo acc baidu, có 1 tb r anh. Nhờ a share giúp em. Cảm ơn anh
    tranvan.muon thích bài viết này
  3. tranvan.muon

@pandapple : OK nhé, bi giờ, e phải nhìn đúng đồng hồ chính xác, lúc ngày mai, thứ Tư , 31 / 10/ 2018, 9 giờ sáng dúng, e vào link dưới này lien tục, nếu thấy files bự , là ngon, e lượm liền, đẩy sang ngang về kho e, là xong phim, bi giờ, a mồi trước cho e link Folder trống rỗng, để dụ thằng Baidu, nhìn ngắm Folder này thoải mái, e đúng giò vào đó, là xong phim. nó chưa kịp nhìn ngắm files gì đã chuyển vào đó, mà e đã sang files òi, chiêu này trong binh pháp gọi là [ Treo Đầu Dê, Bán Thịt Chó ], he he ! :))

Code:
    链接: https://pan.baidu.com/s/1mjPxO4hfYQx3jO0fQ_gSGg

Password

fp3k
    Chỉnh sửa lần cuối: 30/10/18
  4. pandapple

5. pandapple

tranvan.muon a ơi, xem e canh từ 9h đến h vẫn chưa thấy có file? Nhờ a hướng dẫn dùm
  6. tranvan.muon

@pandapple : vì thời gian online, khác nhau, lúc a gõ text, thỉ e đi, a cũng không biết e có quay về đây đọc không nữa, rùi a lại đi nữa, ! :)) bi giờ, có Files đây. nếu chưa dc, thì e phải nói trước, rùi mới hên giờ tiếp, trong hôm nay., thì dễ đúng giờ hơn.

Nếu không dc, thì chiều nay, 31/10, 2 giờ chiều đúng, e liên tục dò nhìn link, là có, bi giờ, a lại đi công chuyện khác nữa ! :))

Code:
    链接: https://pan.baidu.com/s/1mjPxO4hfYQx3jO0fQ_gSGg

Password

fp3k
  7. pandapple

tranvan.muon Cảm ơn anh rất nhiều. E đã tải đc. khủng khiếp @@
    A cho e hỏi tổng cộng 294.4 gb đúng ko anh? tại e phải chuyển từng phần, chứ nó ko cho chuyển hết 1 lần, nên ko biết có rơi rớt j ko?
    Cảm ơn a
  8. tranvan.muon

@pandapple : Bi giờ 2 giờ đúng nè,
    đúng, 200 mấy GB rùi, e cứ đếm từ 01 Term đến 10 , cứ thế làm tới hết khối, sao cho đủ số Folder, là xong phim, mấy trăm GB. ai cũng vậy, không thể nào đẩy cả giàn 200GB, qua 1 lượt, ai mà nhai nỗi, he he ! :))

Bi giờ. e phải cài Baidu.exe , là xem phim trực tiếp trong kho, hok cần sợ hao tốn dung lượng nặng, của ở cứng nữa.hoặc e tìm cách nào xem bằng điện thoại dc thì xem, tùy dòng điện thoại xịn, là xem dc trong điện thoại đó,
    Chỉnh sửa lần cuối: 31/10/18
  9. pandapple

tranvan.muon a cho e xin link tải cái baidu.exe đó đc ko? e google ko có. cảm ơn a
  10. tranvan.muon

@pandapple : e vào link trên kia, chổ đẩy files về kho ấy, rùi nhìn lên góc trên , bên phải, có 5 chữ như dưới này, là Baidu .exe, nếu bị lỗi fonts do Window chưa có Unicode, thì là 5 ô vuông, cũng là chổ đó có 5 ô là nó đó.

客户端下载

Rùi nhìn chổ nào ghi chử PC, hình ảnh giống màn hình LCD vi tính, thì là cho Windows, còn cho Điện thoại, thì Robot cài cho điện thoại hệ Anroid, còn iPhone thì Trái Táo cũng chọn như vậy, phải dùng điện thoại, vào chổ này, rùi vào tiếp các thứ Robot của Android hay iPhone là trái táo, nhìn hệ máy điện thoai nào, cài đúng, là sài ngon cơm 1 TB, kho lớn này, chứa cái gì cũng dư sức qua phà.
    Chỉnh sửa lần cuối: 31/10/18
  11. pandapple

tranvan.muon cảm ơn anh. nhưng sao e ko coi trực tiếp được trên web vs app pc được? chỉ coi đc trên app đth. có cách nào sửa ko a? nhờ a chỉ dùm
  12. tranvan.muon

@pandapple : Nếu MP 4, là coi dc trên Baidu exe trên vi tính, phải chờ lâu do mạng e cùi bắp, chạy chậm, a sài cáp quang 40 MB, còn lết như bò đó, từ từ, nó mới chiếu dc phim MP4, vì dung lượng MP4 cùa Sakimichan, nặng hơn 500MB, mà cài exe là down files Template về hệ thống đạu đó, mới cho xem, chứ không giống như Youtube thì bao nhiêu xem đở luôn baio nhiêu, nếu điện thoại xem dc MP 4 cũng ngon rùi, e cài Baidu .exe, rùi trong exe đó, chọn 1 file MP4, chuột phải, chọn mục đầu riên, là xem phim, mà khi e nhìn thấy có màn hình chiếu phim hiện ra, là nò đang load1 đó, load chậm là có thể do mạng chậm, là ráng chịu, he he ! :))
  13. Renvies

Renvies Thành viên cấp 1

vậy là phải đăng kí baidu rồi mới tiếp tục được ạ
  14. Edwinovsky

Edwinovsky Mới đăng kí

no new link?
  15. chauluan

chauluan Mới đăng kí

16. tranvan.muon

@chauluan ; @Renvies : Các bạn phải đăng ký Baidu 1TB (free), rùi về đây, mình cho link, sang ngang vào kho của các bạn, là xong .

@@Edwinovsky : The link has died, you must Sign up a Baidu Account, (1TB free), and I will give you a 60 Term Sakimichan link, here, later, you'll can Move to your 1TB Baidu Clouds, and you can use 1TB stored other files when you need, it's free.

if you are Inbdonesian, you can use your Indonesia phone number, to Sign up Baidu Clouds.
    (not to need the USA phone number, from youtube video below, it's for Vietnamese user only).

Chỉnh sửa lần cuối: 13/12/18
  17. chauluan

chauluan Mới đăng kí

Mình đăng ký textnow.com cũng ko được đây, bạn ở tphcm ko mình đem ổ cứng bạn chép cho mình được ko. thanks
  18. tranvan.muon

@chauluan : mình TP HCM, mà kho files nằm trên mây Baidu.exe, chứ không có nằm trong máy vi tính, nên bạn phải tìm cách nào đó, có Baidu. bạn hỏi bạn @eniz-kun này xem, có 1 số cách ngon, và lấy dc Baidu đóa. (có thể là đem khuya, bên kia buổi sáng, sẽ lấy dc Textnow ? hok biet phải không nữa !).
    Lele15620121 thích bài viết này
  19. bo russo

bo russo Thành viên cấp 2

em đăng ký tài khoản baidu rồi đó anh, có gì anh cho em link sakimichan
  20. Lele15620121

Lele15620121 Mới đăng kí

anh tranvan.muon ơi. em có acc baidu rồi. anh cho em xin kho file với ạ :>>>> em cảm ơn anh nhiều nhiều
    Chỉnh sửa lần cuối: 1/3/19

Ủng hộ diễn đàn