Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Chia sẻ kho phim MP4 Sakimichan (Term 01-41)

Chủ đề thuộc danh mục 'Hướng dẫn Painting' được đăng bởi tranvan.muon, 1/10/17.

Lượt xem: 75,198

1. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

@Lele15620121 E chiều nay, thứ bảy, 4 giờ chiều, e về [ Folder U10+ ], đón nhanh, hốt nhanh Sakimi ,sang ngang về kho của e nhé, bi giờ, a gài [ Folder U10+ ], để hình ảnh [ Đan Trường ], gài cho nó quét chơi, chấp nhận Folder này, là ngon lành trước. he he !

Code:
     https://pan.baidu.com/s/1CH9U-UwE6SgpIwm_Lbv2Vg 
    Chỉnh sửa lần cuối: 2/3/19
  2. vshare

vshare Mới đăng kí

Link Baidu không còn hoạt động nữa rồi, bạn còn link baidu khác ko cho mình xin với!
    tranvan.muon thích bài viết này
  3. tranvan.muon

@vshare : Chuyện ngừng hoạt động, không phải do Baidu nhé, Baidu không bao giờ xóa Acc nhé ! Bi giờ, năm nay 2019, Baidu và mạng di động Việt Nam, đã có thể nhận dc mã đăng ký Acc mới, bạn thử xài số điện thoại di động Việt nam, đăng ký, là có Baidu xài, nên chọn đêm khuya, sau 11 giờ tối, đến 3 giờ sáng ngày mai, thì mạng Việt nam sẽ không bị kẹt mạng, tin nhắn vòng vèo xa xôi từ nước ngoài vào, nên đặt đúng mã quốc gia, phải chờ lâu, thử trong vài ngày , vài lần, là xong, có 1 kho lớn 1 TB, xài cho sướng.

Chỉnh sửa lần cuối: 8/3/19
    vshare thích bài viết này
  4. vshare

vshare Mới đăng kí

Mình đã có tk baidu lâu rồi, vấn đề là đường link của bạn dán phía trên, mình truy cập ko được.

5. tranvan.muon

@vshare :Link của mình, có "công an hốt", chỉ có nói trước hẹn giờ, mình sẽ gài cho nó duyệt Folder "xịn", gài Password, sau đó, vài phút, mình lại đẩy cả dàn đồ xịn 300GB vào Folder đó, có Password rất rườm rà, nó củng không có rãnh, mà ra vào Folder này nhiều lần. lập đi lập lại hoài, nó có nhớ là hồi nãy, đã duyệt Folder này, có Password, đã ngon lành rùi mà nhĩ ? sẽ bận, kệ đi, không duyệt nữa, là bạn có Sakimichan, xong phim. he he !

Chiu này, trong Tôn Tử Binh Pháp gọi là [ Thả Con Trăn thay Con Rắn ].
    (Ban đầu, là Trăn, không có độc, bất ngờ, lại thay con Rắn Hổ Mang có độc, cắn, là xong phim ], he he !

6. Trần Thanh Trúc

Trần Thanh Trúc Mới đăng kí

7. tranvan.muon

@Trần Thanh Trúc : Files bi giờ, rất lớn, 300 GB, Gmail không nhai nỗi, bạn quay lên các trang trước, tìm cách lấy kho lớn Baidu, là có thể sang ngang dc, vì nó đang nằm cùng với Baidu, nghe nói, bi giờ, là điện thoại Việt nam, cho mã code đăng ký Baidu á, mà hok biết có thiệt hok, vì mình đã có Acc, thì hok dám thử lấy nữa.

Nếu không lấy dc, thì còn kèo tìm Acc Share của các bạn tốt, cho Acc Baidu down load á, nhờ đường xài chung, xài đỡ kia Baidu, down file về ổ cứng, cũng xong dc.
  8. Ayakasha Yuuki

Ayakasha Yuuki Mới đăng kí

9. tranvan.muon

@Ayakasha Yuuki :Bi giờ, kho lớn Sakimichan nằm trong Baidu 1 TB, mà hiện giờ, hok có cách nào lấy dc Account từ nước ngoài, nếu e có bạn bè Facebook trong Đại Lục, thì nhờ họ lấy dùm Acc Baidu là ngon, hoặc xài tạm cái Account Share của người khác chia sẻ, cũng xài dc.

Free Baidu :
    (cái Account thứ 3 trở đi, còm đăng nhập dc, còn 2 cái đầu, là đã bị chủ Admin khóa).

Code:
    https://dembuon.vn/threads/free-acc-baidu-tai-khoan-baidu-mien-phi.540/
    (Khi nào có Baidu , thì nói, mình cho bạn từ từ xài. Sakimichan).
  10. chandoi1203

chandoi1203 Mới đăng kí

Full bộ đây!!!
    Code:
    https://forum.vietdesigner.net/threads/mega-kho-a%CC%89nh-full-cu%CC%89a-sakamichan.151241/#post-1234332
  11. tranvan.muon

@chandoi1203 Link của bạn cho, là sưu tầm hình ảnh JPEG, bán hàng, của Sakimichan, (từ 01 tới Term 41) vậy thì có 1 tuyệt chiu xịn, là chỉ cần vào thẳng trang web bán hàng Deviantar, của Sakimichan, xem hình JPEG, là xong phim, hok cần phải đi đường vòng, là ngon, he he.

Chỉnh sửa lần cuối: 11/9/19

Ủng hộ diễn đàn