Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Chia sẻ kho tài nguyên thiết kế đồ họa có giá tiền cực khủng

Chủ đề thuộc danh mục 'Download' được đăng bởi Ngô Đức Huynh, 29/12/13.

Lượt xem: 59,804

1. Nguyễn Hoàng Minh Long

Nguyễn Hoàng Minh Long Thành viên cấp 3

Kéo xuống nhấn LIKE cho bác mà cũng mệt ghê :like:
  2. Lê Ngọc Minh Thái

Lê Ngọc Minh Thái Mới đăng kí

Cuối năm xả hàng khủng dữ dội <:-P
  3. Ngô Đức Huynh

Ngô Đức Huynh Thích chụp lén

Bạn vào đây: http://vnzleech.com/

Bạn chú ý 2 dòng, 1 dòng là name, 1 dòng là message.
    Bạn click vào dòng name đổi tên tùy ý bạn thích, sau đó nhìn phía bên phải dưới chữ GO có chữ login, bạn bấm vào đấy xong rồi set mật khẩu, nếu báo thành công rồi thì quay về lại trang http://vnzleech.com/
    copy link bạn muốn tải, sau đó click vào mục LINK CHECKER. paste link bạn muốn tải vào đó, rồi nhấn CHECK LINK, nếu link còn sống thì nó sẽ hiện ở phía dưới cái mã BB CODE, copy toàn bộ cái mã đó rồi quay về http://vnzleech.com/ paste vào mục MESSAGE xong nhấn enter hoặc click GO để up link lên box đó, ngồi đợi chừng nào thấy tên file mình nhờ người ta leech reply lại thì click vào đó rồi tải thôi
    đặng quốc huy, narutotxdAlexandre Gepard thích bài viết này.
  4. Trần Bá Đạt

Trần Bá Đạt Thành viên cấp 2

Vãi quá. Bác chơi cái rapidgator làm e khốn đốn, toàn download tới 70-96% là nó lỗi @_@

Có link Torrent thì thơm nhất :D
    narutotxd thích bài viết này
  5. Kend Nguyễn

Kend Nguyễn Thành viên cấp 2

Sorry, you can't view or download this file at this time.

Too many users have viewed or downloaded this file recently. Please try accessing the file again later. If the file you are trying to access is particularly large or is shared with many people, it may take up to 24 hours to be able to view or download the file. If you still can't access a file after 24 hours, contact your domain administrator.
    nhìn mà ức , em đợi bác từ hôm qua ~X(~X(
    maxiqboyTrần Bá Đạt thích bài viết này.
  6. Trần Bá Đạt

Fshare đi bác ơi, host Việt Nam cho chắc :(
  7. Ngô Đức Huynh

Trần Bá Đạt: fshare thì phải có acc vip mới nhanh dc, chứ k thì cũng chỉ tàn tàn 200kb/s thôi bạn ơi
    Trần Bá Đạt thích bài viết này
  8. Ngô Đức Huynh

9. NguyenHuuHuy13

NguyenHuuHuy13 Thành viên cấp 2

Em đề nghị thế này :) bác nào down xong hết tất cả rồi thì nén lại quẳng lên torrent cho mọi người cùng vụi ạ... cắm máy kéo torrent đỡ nản hơn down từng cái :)) hihi
  10. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

Fuck dat, nhiều ông vào tải chùa beep thèm like cảm ơn công người ta up, nằm vùng nhiều ghê.

maxiqboy thích bài viết này
  11. Trần Bá Đạt

VIP Fshare thì nhiều lắm bác Ngô Đức Huynh Vì thế mới nói bác up Fshare cho ae download ấy mà. Chứ hiện tại leech link cũng khó khăn vô cùng x_x Google Drive thì nó khoá download của bác rồi nên e cũng chẳng download được :))
  12. mr.tuanboho

mr.tuanboho Thành viên cấp 2

Fshare có phải ngon không, G+ bữa nay tải nản thiệt :(
  13. WatEthis

WatEthis Thành viên cấp 2

yeah, làm như bác narutotxd , down như bình thường :3 tks các bác :v
    narutotxd thích bài viết này
  14. Haleywu

Haleywu Mới đăng kí

mọi người down về giải nén ra dc hok? sao 3 file mình giải nén bị lỗi hết vậy @.@
  15. Vũ iSnipe

Vũ iSnipe Thành viên cấp 2

cảm ơn bác, đang ăn nằm bên cái vnleech chờ link rồi :D
  16. sutieu

sutieu Thành viên cấp 1

Fshare đi bác ơi :3
  17. narutotxd

narutotxd Thành viên cấp 1

Mình đã dow về hết,hàng ngon lắm ! Tuyệt vời ông mặt trời!
  18. EryU

EryU Thành viên cấp 1

Quá khủng comment đặt gạch tối down
    Like cho phát nè
  19. muadong2312

muadong2312 Thành viên cấp 2

hóng link fshare của các bác T_T
  20. Star

Star Thành viên cấp 2

hic... dung lượng lớn quá nên quá tải rồi. Thánh nào down được up qua host khác cho pà con với :-s

Ủng hộ diễn đàn