Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Chia sẻ mã Coupon cloud hosting chỉ 18k của Tinohost

Chủ đề thuộc danh mục 'Hosting - VPS - Server - Domain' được đăng bởi ntclick, 30/5/19.

Lượt xem: 4,435

1. ntclick Mới đăng kí

Chào các bạn mình thấy dịch vụ cloud hosting hiện nay là một trong những sản phẩm có tốc độ chất lượng ngang với các máy chủ VPS nhưng giá thành rẻ hơn vps đôi chút, bên cạnh đó vùng cloud hosting bạn không cần có nhiều kiến thức về quản trị máy chủ riêng. xây dựng máy chủ cần rất nhiều vấn đề trong đó vấn đề quan trọng nhất là quản trị hiệu quả và tối ưu. Hôm nay mình share cho các bạn mã coupon siêu víp giá chỉ 18k/ tháng nhé.

Cấu hình của gói này
    • 1 GB SSD storage
    • 0 Addon domain
    • 512MB Ram 1 Core CPU
    • Miễn phí SSL
    • Băng thông không giới hạn
    Giá gốc của gói cloud hosting này là 49.000đ/ tháng nếu bạn sử dụng Coupon TINOHOST18K giá chỉ còn 18k thôi Offer này có giới hạn thời gian nên các bạn nên lưu ý. Xem chi tiết bảng giá và đăng ký trực tiếp tại Tinohost.com

Nếu thấy bài viết mình có ích cho mình xin 1 like nhé

...

Ủng hộ diễn đàn