Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Chia sẻ phần mềm lấy contact Doanh Nghiệp từ Trang Vàng

Chủ đề thuộc danh mục 'Download' được đăng bởi ducuong233, 29/11/16.

Lượt xem: 24,659

1. ducuong233 Thành viên cấp 4

NOTE: HIỆN TẠI PHẦN SEARCH CÁC BẠN NÊN NHẬP TỪ KHÓA TRONG KHOẢNG 2 ĐẾN 3 TỪ. VÍ DỤ: THIẾT KẾ, BÁN Ô TÔ, CAVE v.v.... ĐỂ PHẦN CRAW CHẠY ỔN ĐỊNH HƠN NHÉ. LÂU KHÔNG SỜ, TRANG VÀNG NÓ FIX LẠI MỘT SỐ CÁI NÊN MÌNH BỊ DÍNH BUG Ở CÁC TỪ KHÓA DÀI :D

Hề hề :D
    Rảnh rỗi ngồi viết cái này chia sẻ anh em kinh doanh vọc. Với tư duy 1 thằng kinh doanh về website cao cấp, nên việc lấy contact từ khách hàng khá là quan trọng, nhất là mấy bố kinh doanh.
    Mô tả:
    Phần mềm này do nhóm mình thực hiện nên mình mong muốn các bạn thực hiện với tư cách sử dụng cho cá nhân. Nếu mình tìm kiếm được bất kỳ những bài post nào chia sẻ lên các diễn đàn khác, mình sẽ đóng phần mềm lại, lúc đấy không hoạt động các bạn tự hiểu nhé, đừng trách mình :D
    Là một phần mềm tự động lấy email, số điện thoại, link website của các Cty theo nhóm doanh nghiệp chỉ thực hiện với link (http://yellowpages.vnn.vn), đối với các trang khác, nhóm mình sẽ xây dựng sau khi thấy có tín hiệu tích cực từ cộng đồng, đặc biệt là những ai chủ động chia sẻ. :)

CẬP NHẬT LẠI LINK MEDIAFIRE :D
    http://www.mediafire.com/file/k0r955vq4i3cioq/ApecSoft+Craw+Contact+v1.0.rar

Hướng dẫn:
    - Download và giải nén với pass: apecsoft.asia
    -
    Giải nén và mở thư mục ra, mở file: CrawlerThongTinDoanhNghiep
    - Tại đây bạn sẽ thấy logo của Cty mình và phần mềm, giao diện đơn giản dễ dùng :D
    - Bạn vào trang yellowpages.vnn.vn, phần Tìm gì? các bạn điền ngành nghề xong tìm kiếm.
    - Copy link của trang sau khi đã ra kết quả các Doanh Nghiệp vào URL của phần mềm Craw.
    - Ấn Star Craw và chờ thôi.
    - Phần mềm mình có hỗ trợ trích xuất ra file excel nhé, để tiện cho các thánh Ctrl C, Ctrl V :D

Yêu cầu:
    Vì mình không muốn share cho các thành phần bất hảo, nước đục thả câu, nên mong các bạn điền đủ thông tin và chuẩn giúp mình theo mẫu sau. Nếu mình check thông tin trên google ổn mình sẽ chủ động gửi mail từ mail: ducuong233@gmail của mình :) Còn nếu không thì, các bạn tự hiểu mình không nằm trong thành phần được chia sẻ.

Mẫu:
    Tên: Phải có nhé, mình check từ mail và sđt không ra tên là thôi đấy :D
    Công việc: Cái này mình muốn đánh giá xem các bạn trong lĩnh vực nào quan tâm để mình định hướng cho phiên bản tiếp theo.
    Số điện thoại: Chắc chắn phải có, muốn làm thế nào thì làm :))
    Email: Như thằng trên :D

Show ít hình ảnh để các bạn ngóng :D

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 7/7/17
    P.Hồng ĐứcDinhTuanChv thích bài viết này.
  2. ducuong233

ducuong233 Thành viên cấp 4

Có vẻ không mấy ai hào hứng cho lắm nhỉ :">
    quynh0975357537 thích bài viết này
  3. Lamds

Lamds Thành viên cấp 1

Ngu gì mà dùng, dùng để nó lấy thông tin ở máy mình à =))=))=))=))
  4. dungmedia

dungmedia Thành viên cấp 2

Cái này có phạm luật gì không nhỉ?
  5. ducuong233

Chỉ là phần mềm lấy nội dung từ website thông tin, chứ có trọc vào server của họ đâu mà luật bạn :))
  6. DinhTuanChv

DinhTuanChv Thành viên cấp 1

Cám ơn tinh thần chia sẻ của bác ^^ :like:
    Mình làm kinh doanh hồi trước cũng khoái cái này lắm, mà lúc có rồi thì lại...thấy không cần nữa. Mình đang có phần mềm tra cứu tt và quảng bá dn của thằng vinasenda mà vứt xó đó có xài đâu :))
  7. ducuong233

Thì cái này dân kinh doanh nó chỉ là 1 kênh để tiếp cận thôi, chứ làm sao coi nó là mũi nhọn để tìm kiếm khách hàng được. :D
    Phải chăm lân la quán cafe =))
    DinhTuanChv Thế đồng zâm làm mảng gì nhỉ, có khi hợp tác đá chéo chơi. Bên mình website, app mobile và phần mềm quản lý DN :">
  8. DinhTuanChv

ducuong233 Cty mình làm bên mảng thiết bị giám sát. Mình làm bên seo + kinh doanh. Hồi đầu cty mới làm chưa seo được phải dùng pm tìm kiếm tt doanh nghiệp, gọi điện chào giá tìm đại lý muốn điên :))
  9. DinhTuanChv

ducuong233 biết sớm tí thì hay, cách đây mấy hôm cty mình vừa thuê bên kia sửa cái web wordpress xong :((((
    ducuong233 thích bài viết này
  10. ducuong233

:)) Đưa xin web vào chọc cho nó chết =)) Rồi đêm sửa đuê.
  11. KimHoang87

KimHoang87 Mới đăng kí

bạn Ducuong233 ơi, cho mình xin phần mềm với. Mình có gửi email cho bạn rồi. email của mình. katiehoang.coor@gmail.com. Mình đang rất cần để phục vụ cho công việc. Rất cảm ơn bạn.
  12. bachpro89

bachpro89 Thành viên cấp 3

@ducuong233 Hello ông bạn, phần mềm rất hay. rất tốt cho những bạn mới bước vô làm kinh doanh, có thể có một lượng lớn DATA khách hàng. Tui chưa sử dụng phần mềm của ông. nhưng tôi góp ý : nên viết thêm đoạn code tự động lọc mail sống và mail chết nữa là perfect.
    ducuong233 thích bài viết này
  13. ducuong233

#13 Ok ông. Đợt này đầu năm nên tụi nó đang full time. CŨng dự định mở rộng phần mềm ra rồi, nhưng chưa có thời gian để tích hợp thêm chức năng đó :'(.
  14. tieuconuong

tieuconuong Thành viên cấp 2

thank for share
  15. tanhlord

tanhlord Mới đăng kí

Không biết khi nào mới nhận đc tool
  16. hai27

hai27 Mới đăng kí

Em không có ý định xin xỏ, nhưng anh em nào có phần mềm thì lấy dùng em contact doanh nghiệp ngành gỗ, đặc biệt là ngành chế biến và các sản phẩm từ gỗ xuất khẩu. Em cần thông tin để thực hiện bài nghiên cứu khoa học.
  17. ducuong233

Mình vừa cập nhật link Mediafire. Quên mất ko thêm mới vào -_-
    hai27 thích bài viết này
  18. giau dang

giau dang Thành viên cấp 5

up phụ
  19. không dùng được nữa bạn ạ. tiếc quá
    Nó cứ load xíu báo done nhưng export chả được thông tin gì
  20. cuongle.ld

cuongle.ld Mới đăng kí

Muốn tải về dùng thử mà ko dùng dc, coi lại bài viết cảu bạn thấy cái vụ điền mẫu gì đó mà tìm hoài ko thấy.

Ủng hộ diễn đàn