Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Chia sẻ] Slogan của bạn

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi ducuong233, 1/11/16.

Lượt xem: 2,368

1. ducuong233 Thành viên cấp 4

Chào các bạn trên diễn đàn Việt Designer. Mình là Cường, hiện tại cũng mới hoạt động trên diễn đàn mình được 1 năm tròn.
    Hôm nay tạo bài để mọi người vào chém gió cũng như đưa ra Slogan cho chính thương hiệu của mình.
    Bắt đầu với mình trước nhé:

"Thiết kế được tất cả mọi thứ trừ bản chất con người"

Cái này nếu các bạn đã tham gia làm freelance hay việc thiết kế nói chung, chúng ta cũng đã gặp rất rất nhiều những khách hàng lòng tham của họ vô bờ bến nhưng đáp lại là mức giá họ đưa ra muốn thấp nhất có thể cùng với đó là sự coi thường, hạ thấp công việc của người thiết kế. Chính vì vậy nên mình đưa ra Slogan như vậy, để khách hàng họ hiểu là họ đang ở đâu và họ coi dân thiết kế chúng ta là gì trong mắt họ.

:)

Have nice day.

...
    Nguyễn Duy Bọ, 1993tantaiBíĐỏ thích bài viết này.
  2. BíĐỏ

BíĐỏ Thành viên cấp 3

"THIẾT KẾ CÓ THỂ THAY ĐỔI NHƯNG NHÂN CÁCH KHÔNG THỂ THAY ĐỔI"
  3. 1993tantai

1993tantai Thành viên cấp 2

CU TO KHỎI LO THIẾT KẾ ... =.="
    Trungg thích bài viết này
  4. karthus

karthus Thành viên cấp 2

5. Nhok ZR

Nhok ZR Thành viên cấp 1

No thing is impossible !!!
  6. Nguyễn Tất Thắng

Nguyễn Tất Thắng Rất là bình thường

NGU LÀ RẤT KHỔ :D
    karthus thích bài viết này
  7. karthus

karthus Thành viên cấp 2

8. dabeomoon

dabeomoon Thành viên cấp 4

Alchemistducuong233 thích bài viết này.
  9. Panda191

Panda191 Thành viên cấp 2

mình tham gia từ 2013 mà chả biết nên nói cái gì :)) hóng các thánh vậy
  10. Tuyển dụng Mediamart

Tuyển dụng Mediamart Mới đăng kí

Mình thì mới tham gia được 1 thời gian ngắn. Mình tham gia vì có nhu cầu tìm kiếm các bạn thiết kế đồ họa để đáp ứng nhu cầu hoạt động của công ty. Tuy nhiên mình cũng đang có mong muốn được học hỏi ở lĩnh vực thiết kế nhưng vẫn chưa biết bắt đầu từ đâu các bạn có thể tư vấn giúp mình được không???
    ducuong233 thích bài viết này
  11. fozalicious

fozalicious Thành viên cấp 2

Của mình là: "Your orders are my creations"
    Vì mình muốn thiết kế mọi thiết kế mà khách hàng yêu cầu :)) nếu họ sửa thì ok, theo cứ theo ý họ, vì dù sao thì nó là thứ mà họ bỏ tiền ra để mua từ mình :3 mình sử dụng từ "creations" mà không phải những từ như "designs", "products" hay những từ khác vì từ "creation" là 1 thứ gì đó mà mình tạo ra bằng cả tâm huyết, đam mê của mình :3
    Ngoài ra nó xuất phát từ câu "Your wish is my command" của thần đèn :))
    ducuong233 thích bài viết này
  12. trunghieudesigner

trunghieudesigner Thành viên cấp 2

Siêu nhanh - Siêu chuyên nghiệp. Mua hahahhaha =))

Ủng hộ diễn đàn