Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Chia Sẽ Theme Newspaper Bản Sạch

Chủ đề thuộc danh mục 'Chia sẻ Wordpress Theme đẹp tại đây' được đăng bởi Gin Gin, 2/1/17.

Lượt xem: 46,091

1. topdauvn

topdauvn Mới đăng kí

Thanks Gin Gin mình đã nhận được.
  2. Gin Gin

Gin Gin Thành viên cấp 2

3. khoiip5s

khoiip5s Mới đăng kí

4. Gin Gin

Gin Gin Thành viên cấp 2

đã add bạn vào rồi nhé khoiip5s
  5. giangkma

giangkma Mới đăng kí

6. minhhuyit269

minhhuyit269 Thành viên cấp 1

7. quentjvnet

quentjvnet Mới đăng kí

thanks chủ thớt đã chia sẻ thông tin hữu ích ạ Chắc chắn là rất hữu ích cho anh chị em
  8. Mai Kim Hoà

Mai Kim Hoà Mới đăng kí

9. Gin Gin

Gin Gin Thành viên cấp 2

10. phamthanhtv

phamthanhtv Mới đăng kí

11. Gin Gin

Gin Gin Thành viên cấp 2

phamthanhtv thích bài viết này
  12. Gin Gin

Gin Gin Thành viên cấp 2

những bạn nào cần theme này thì inbox mình nhé , gửi mail mình ko check được do mạng yếu thank nhiều
  13. quangvinht598

quangvinht598 Thành viên cấp 1

ok. Đã nhận được hàng, cám ơn bác
  14. phamthanhtv

phamthanhtv Mới đăng kí

cảm ơn chư thớt . đã cài thử theme đẹp dễ cài nhưng mà hình như có backlink .
    còn mã độc hay virus có hay không thì mình không biết vì không rành lắm .
    đã dùng phần mềm quét virus và pluing quét mã độc thì theme sạch . ai dùng thử rồi đánh giá thử xem sao
  15. Gin Gin

Gin Gin Thành viên cấp 2

@phanthanhtv bản sạch bạn yên tầm xài còn backlink trong demo thôi, cái này hỏi TagDiv rành hơn mình đưa bài này lên 1 tháng chưa ai phàn nàn nhé từ hồi còn 7.6 kìa bạn yên tâm xài ko có virut đâu
    bacsiphamthanhphamthanhtv thích bài viết này.
  16. phamthanhtv

phamthanhtv Mới đăng kí

ok , mình cài rồi , đúng là phần demo nó trỏ về link người làm web, hiện tại cũng thấy sạch 100% . vì check đủ kiểu không ra con virus nào .cám ơn bạn nhé .
  17. cafegiasi

cafegiasi Mới đăng kí

18. toan2016

toan2016 Mới đăng kí

19. Gin Gin

Gin Gin Thành viên cấp 2

cafegiasitoan2016 đã add 2 bạn rồi nhé bạn nào chưa nhận được vuil lòng để lại email để mình thêm vào google driver
  20. mương nguyễn

mương nguyễn Mới đăng kí

Ủng hộ diễn đàn