Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Chia sẻ thủ thuật tìm kiếm chỉnh sửa trong Blogspot

Chủ đề thuộc danh mục 'Hướng dẫn/Thủ thuật Blogspot tại đây' được đăng bởi Khung Long Pro, 29/6/15.

Lượt xem: 5,315

1. Khung Long Pro Thành viên cấp 2

Hi các bạn. Sau mấy hôm lọ mọ mình tự tìm hiểu cùng sự giúp đỡ của bác Phạm Hữu Dư hôm nay mình có chút đóng góp chia sẻ với anh em diễn đàn, dành cho các bạn nào mới làm blog như mình
    Để tìm và chỉnh sửa các thành phần trong blog/ web được dễ hơn với các bạn mới làm quen tìm hiểu mình xin chia sẻ 1 chút kĩ năng giúp việc tìm kiểm dễ dàng hơn :
    Đầu tiên ta vào xem blog sau khi đã dùng mẫu có sẵn (Mình dùng mẫu Vcard)sau đó làm như hình dưới

Hy vọng những đóng góp chia sẻ của mình sẽ giúp ích cho nhiều anh em trong diễn đàn
    Mọi người kết bạn chia sẻ thêm với mình nhé FB: https://www.facebook.com/KhungLongPro
    Rất mong nhận được ủng hộ của anh em :like:

...
    Nhox_SoCk thích bài viết này
  2. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Topic của bạn vi phạm nội quy tiêu đề và post sai box, đáng lẽ với 2 lỗi này bạn sẽ bị ban cảnh cáo 1 tuần nhưng vì là topic chia sẻ nên mình chỉ nhắc nhở và fix giúp bạn. Yêu cầu bạn ra đọc lại hết các nội quy của diễn đàn đi :)
  3. Khung Long Pro

Khung Long Pro Thành viên cấp 2

4. Nhox_SoCk

Nhox_SoCk Thành viên cấp 1

b ơi cho m hỏi muỗn sửa thanh menu theo ý mình thìm làm tn hở b ? Dùng cách của b ko tìm đc code @@
  5. Khung Long Pro

Khung Long Pro Thành viên cấp 2

Nhox_SoCk bạn làm như mình đó.. cái này từ khóa của bạn sẽ là tên các phần tử trong thanh menu của bạn :)
    Nhox_SoCk thích bài viết này
  6. Nhox_SoCk

Nhox_SoCk Thành viên cấp 1

Ủng hộ diễn đàn