Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Chia sẻ] Typefaces from Famous Font Foundries

Chủ đề thuộc danh mục 'Download Font chữ' được đăng bởi Emerald, 13/1/16.

Lượt xem: 8,479

1. Emerald Thành viên cấp 2

Chào các bác.
    Dạo gần đây em có sưu tập được kha khá fonts trên mạng nên giờ chia sẻ lại cho mọi người.<:-P
    Bộ sưu tập này khoảng 140Mb, khá nặng nên em quyết định để ở Google Drive để nếu ai có nhu cầu nghía font trước khi download, muốn xúc bộ nào về cũng được luôn ợ. <:-P

Ví dụ là như thế này, có bao nhiêu glyph được bưng ra hết. 8-|

Ví dụ vài bộ font trong bộ chiu tặp của em. :x

Không dài dòng nữa, link đây các bác ei \m/
    [LOCK]https://drive.google.com/open?id=0B7SNxdATAH_9Si02WW9kNDg4NHc[/LOCK]

GHI CHÚ: Em không phải là người share gốc, không chịu trách nhiệm về những việc như font có opentype không, có viết được tiếng Việt không, in khổ lớn có bể không vân vân. Xin các bác cho em một tràng pháo chưn sau khi đọc xong.

...
    gadusochet, Dalthedragon, Mèo Heo1 người khác thích bài viết này.
  2. Mèo Heo

Mèo Heo Admin Việt Font

Google drive nó chỉ hiển thị những glyphs mặc định thôi hà.. mấy glyphs mở rộng nó hổng có hiện :3
  3. Emerald

Emerald Thành viên cấp 2

Mèo Heo: Em kéo xuống là thấy thêm quá trời glyphs mà bác? Cũng tùy font thôi ạ.
  4. Staran

Staran Mới đăng kí

Emerald :Bạn cho hỏi tên Font bạn mới chụp ảnh tên là gì ? Mình tìm mãi mà chưa ra đúng Font đó. Thank bạn
    Chỉnh sửa lần cuối: 15/2/16
  5. Emerald

Emerald Thành viên cấp 2

Staran font Yummy không có trong thư mục của mình bạn ơi
  6. Staran

Staran Mới đăng kí

Emerald : Bạn có thể share cho mình Font đó được không ?
  7. bonv2b

bonv2b Thành viên cấp 2

Đẹp quá ạ, cám ơn bác
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn