Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Chia vui] Bài mình được feature trên behance branding served

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày sản phẩm nhận diện của bạn' được đăng bởi HaiXanh123, 25/1/16.

Lượt xem: 5,734

1. HaiXanh123 Thành viên cấp 2

Chào các bác,

Sáng nay vừa nhận được mail mừng từ Behance Branding Served, bài mình được feature :D Với 1 sinh viên thì đây quả là 1 tin làm não mình hưng phấn còn hơn chơi weed :3 Vui quá nên post lên đây trao mỗi anh em 1 cái hun nồng thắm :*
    https://www.behance.net/gallery/26710271/Illusion-tailor-store

...
    hoalola, Earl Grey, Phạm Hữu Dư2 người khác thích bài viết này.
  2. trần phước gia bảo

trần phước gia bảo Mới đăng kí

Em chỉ xin chung vui với anh thôi, chứ niềm vui có nhiêu đấy mà còn chia ra thì tội cho anh lắm. hihi :3
    HaiXanh123 thích bài viết này
  3. HaiXanh123

HaiXanh123 Thành viên cấp 2

4. dao duc viet

dao duc viet Thành viên cấp 3

Đẹp bạn
    HaiXanh123 thích bài viết này
  5. doanhaitu

doanhaitu Thành viên cấp 2

Chúc mừng bạn!!!

Nhưng có thể cho mình góp ý xíu được không, mình không có ý gì, chắc tại vì bệnh nghề nghiệp thấy là phải có ý kiến. Ngoài những cái đẹp rồi thì mình không nói, còn lại thì:
    - Logo: Hai nét hai bên chữ tailor store không nằm ngang nhau, nhìn vào là đã thấy, bạn có thể check lại, hai nét đó hơi đậm, làm logo hơi nặng. Kiểu chữ của tailor store làm mất đi vẻ sang trọng, khoảng cách chữ quá chật chội làm mất đi tính tinh tế.
    - Card: Hơi rối, bạn dùng 3 kiểu chữ khác nhau, có cả Serif, San-Serif và Monospaced, Case chữ quá nhiều kiểu (Chữ in nhỏ, in lớn, chữ thường). Phong cách hoàn toàn khác so với logo, catalogue.
    - Catalogue bạn lại dùng họ Font Slab, theo mình như vậy là chưa ăn nhập.
    - Túi xách khi lên mockup thì kích thước logo quá to, chưa được tinh tế.
    Còn lại thì đều tốt.
    Sixxxer Trần, barisnguyenHaiXanh123 thích bài viết này.
  6. HaiXanh123

HaiXanh123 Thành viên cấp 2

doanhaitu bác nhận xét chuẩn rồi đó :D thật ra bài này là bài đầu tiên khi mình vừa bước chân vào design, bác nhìn ngày up là thấy. Đến giờ thì mình cũng nhìn ra các lỗi như vậy, có cái lười sửa :)) Hoặc có thể vì ko phá cách nên dc featured chăng :))
    barisnguyen thích bài viết này
  7. Tuấn Phùng

Tuấn Phùng Mới đăng kí

chúc mừng bạn nhé

Ủng hộ diễn đàn