Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Chibi] Ai thích cách vẽ này không!

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày chibi' được đăng bởi kubi_coffee, 5/7/13.

Lượt xem: 4,577

1. kubi_coffee

kubi_coffee Thành viên cấp 2

đôi khi ng ko piết vẽ nhung ho lại có những ý tưởng hay để ng tk làm đấy ví dụ như có nhúng event thiet kế item game đấy.
  2. Thích Đủ Thứ

Thích Đủ Thứ Thành viên cấp 1

ý tưởng khác, cách vẽ khác, thể hiện khác, bạn nghĩ đi!
    =))
  3. kubi_coffee

có vẻ mình vớj pạn ko hợp ngôn nhỉ...
    + thứ 1 nếu vẻ chjbj thj ng ta thjx cách vẻ của pạn nên mớj nhờ pạn vẻ đúng ko.
    + thứ 2 nếu nój trog game, thj khj game phát hành đã đuoc djnh hjnh phong cách nhân vat và item rùj đúng ko..nếu một game nhap vaj thờj xưa vậy có đem vk trog đột kích vô đc ko?
  4. Thích Đủ Thứ

test character là công đoạn nào của game? :-??
    mình ko bàn về phong cách nhân vật nữa, mỗi người mỗi ý, tranh luận chả biết đến bao giờ, nhưng hình ảnh bạn thể hiện thì chưa đủ tầm để khoe khoang rằng bạn ăn lương bằng nghề vẽ.
    với mình ko có chuyện nhờ vẽ chibi :-j với mình chỉ có thuê, và cũng phải nói năng tử tế mình mới vẽ. cái tầm nghĩ của bạn nó hẹp quá, khi hiểu ý mình theo kiểu vẽ phong cách nó khác đi blah blah làm sao sao đó.
  5. kubi_coffee

mình ko thjx cách hỏj đánh đố và xem thường ng khác của pạn.
    và mình chằng có gj phảj khoe vì thực sự mình sống pằng lương như vậy.
    mình thấy pạn mới là ng ngỉ hẹp, thiển cận và đặt ng khác vào suy ngj đó của pạn. pạn chưa hju pao quát hết vấn đề thj đã xuyên tạc theo hướng tjêu cực. nhờ đâu có nghĩa là ko công..vớj ng lich sự thj ng ta sẽ pjt phảj ntn để trả côg thành qua lao động của pạn..và mình cũng rất gek aj nhờ vả hay chê paj một cách thju sngj và pất lịch sự. dù ng ta thua pạn wá xa thj cũng nên góp ý làm sao để ng ta vuj lòng và tiếp thu..chứ nguoc laj thj ng ta chang mag on ma còn pj xem thường đấy.
  6. Thích Đủ Thứ

à, vì bạn từng thể hiện những gì với bạn cantho... gì gì đó, mình thấy ngứa,nên gãi thôi mà :-j cổ nhân từng nói đại ý là gieo nhân nào gặt quả nấy đó bạn hiền :))
    à mà
    ở VN, NHỜ nghĩa là KHÔNG CÔNG rồi đó bạn hiền :))
  7. kubi_coffee

mình thể hjện j nào..mình tu hoj la pan va pan ấy có liên wan j vớj nhau ko..sao pạn ko xem kách pạn ấy comment và aj là ng thể hjện.
    nhờ cho nó nhẹ hơn mướn thuê..nhờ nhưng ng ta vẫn hậu ta,.
  8. Thích Đủ Thứ

đấy, của bạn tất, mình thua =))
    đáng buồn thay cho nền game di động nc' nhà.
  9. kubi_coffee

Hai câu dành cho bạn:
    " Bạn nói chuyện thật ấu trĩ "
    " Nói chuyện cứ như là vĩ nhân, kẻ cứu thế ! "
  10. Mew.design

Mew.design Mới đăng kí

bạn Thích Đủ Thứ úp cái Link Fb cho mình chiêm ngưỡng cái đê !
  11. Thích Đủ Thứ

12. Thích Đủ Thứ

không, mình ko nói chuyện như mình là vĩ nhân, là đấng cứu thế, mà mình đứng trên cách nhìn bạn mà mình nói chuyện =))
  13. kubi_coffee

Bạn thật háo thắng và trẻ con...và cách nói chuyện của bạn khiến mọi người tò mò về khả năng của bạn...đẹp đến đâu, đẹp đến mức nào mà nói chuyện rất là ngạo mạng. Và có lẽ thời gian vài năm nữa bạn sẽ có thêm trải nghiệm và trưởng thành hơn trong cách giao tiếp và đối xử với mọi người!
    Close topic tại đây nhé!
  14. Thích Đủ Thứ

15. Thích Đủ Thứ

16. goal

goal Thành viên cấp 3

Ấn tượng đó bạn :D.... P/s: Hai bạn kubi_coffee và @Thích Đủ Thứ cãi nhau làm gì trong khi ai cũng bảo thủ ? Làm loãng forum
    xuanhung thích bài viết này
  17. Thích Đủ Thứ

ơ thế mình cho fb mình xong mà thấy im hơi lặng tiếng thể nhỉ?
  18. goal

goal Thành viên cấp 3

Thích Đủ Thứ Thôi bỏ đi nào, người 1 nhà trong 4rum cả, gây nhau làm gì (;;
    Thích Đủ Thứ thích bài viết này
  19. Furin

Furin Thành viên cấp 3

Đẹp ,, Vẽ bằng gì thế bạn
  20. Thích Đủ Thứ

goal: nếu em vào fb anh chắc em sẽ nhớ anh là ai :3
    goal thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn