Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Chibi] Ai thích cách vẽ này không!

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày chibi' được đăng bởi kubi_coffee, 5/7/13.

Lượt xem: 4,557

1. Cá Bé Nhỏ

Cá Bé Nhỏ Thành viên cấp 2

Nhìn nham nhở quá, rối hết cả mắt :))
    Chắc là bạn cố tình vẽ thêm vào cho nó rối, chứ phác thảo cũng chẳng cần đến lắm nét tua tủa như vậy :))
  2. Thích Đủ Thứ

Thích Đủ Thứ Thành viên cấp 1

MÌNH CHỈ MỜI BẠN ẤY THÔI MÀ CÓ GÌ ĐÂU VÌ MÌNH LẤY LÀM LẠ LÀ SAO IM HƠI LẶNG TIẾNG GHÊ :3
  3. goal

goal Thành viên cấp 3

4. dinhthanh

dinhthanh Thành viên cấp 1

mình thích cách vẽ nhut thế này. nhưng mình ko có wacom thì có vẽ đc nhu vậy ko nhỉ???
  5. kubi_coffee

kubi_coffee Thành viên cấp 2

goal không phải cãi nhau mà là tranh luận nhé =.="
    Cá Bé Nhỏ Ngẫu hứng ngồi chờ trời hết mưa để về nhà...không ngờ lại bị xét nét, bắt bẻ :D
    Thích Đủ Thứ do mình bận lên event nên không có thời gian onl...và mình cũng xem tác phẩm của bạn rùi...bạn theo phong cách biếm họa, truyện tranh...MÌNH TỰ THẤY MÌNH KHÔNG BẰNG BẠN và bạn cũng nên chỉ đừng lại ở mức nhận xét, chứ chưa đạt đến cái quyền chê bai, xúc xỉm tác phẩm của người khác đâu bạn nhé...
    Công việc của mình là thiết kế và lên ý tưởng nên mình muốn mọi người làm việc với mình trong một trạng thái thoải mái nhất để có kết quả tốt nhất...mình tự tin nói mình là người biết lắng nghe và tiếp thu ý kiến của mọi người nhưng thật sự khi xem những comment của bạn và bạn canthoquetui thì mình quả thật là không kìm chế nổi. Nói vui một tí nếu hai người là nhân viên của mình, mình sẽ cử hai bạn đi học thêm một khóa kỹ năng mềm.
    Mình luôn khâm phục thái độ và cách giao tiếp của các bạn miền bắc nhưng bi giờ thì mình cần phải suy nghĩ lại 1 chút.
    Dù ai đúng, ai sai thì do những người theo dõi topic này nhận xét, cũng không cần phải tranh luận nhiều rùi dẫn đến một cái gì đó đáng tiếc và để lại ấn tượng không tốt cho các thành viên khác và ảnh hưởng đến diễn đàn.
    Bạn cảm thấy mình có gì lỡ lời hay xúc phạm đến bạn thì bạn cho mình xin lỗi:D
    *ai cảm thấy đúng like một cái nha*
    goal thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn