Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Chibi] Album chibi vẽ chì cho khách

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày chibi' được đăng bởi lenm, 13/7/14.

Lượt xem: 10,288

1. -Trần Văn Hùng-

-Trần Văn Hùng- Thành viên cấp 4

người nhớ người không chứ bác, em chỉ nhớ được vài người thôi. Thường thì thành phần em nhớ gồm có tài+ không( ít) khoe khoang lòe loẹt.
  2. lenm

lenm Thành viên cấp 4

Bác nói làm em ngại quá :">
    -Trần Văn Hùng- thích bài viết này
  3. Luffy Mũ Rơm

Luffy Mũ Rơm Thành viên cấp 1

Chủ thớt vẽ đẹp thế =D> Chưa học vẽ bài bản mà vẽ được đẹp vậy, quả là có năng khiếu :O ^:)^
    Mình thấy bức đầu tiên là vẽ đẹp nhất, nhìn đường nét rõ ràng nhất. Mấy bức còn lại cũng đẹp nhưng nhìn cứ mờ mờ sao ấy :-?
  4. lenm

lenm Thành viên cấp 4

tại chất liệu của bức đầu tiên và các bức sau là khác nhau bác ạ, bức đầu tiên là dạng giấy trơn, trắng nên chụp điện thoại nó bắt tương phản tốt hơn. Các bức sau là giấy nhám của sketchbook nên nó bám kém chứ bên ngoài nó khá là đậm vì em có thói quen tô lại nét cho chỉn chu sau khi lên mảng sáng tối
    Luffy Mũ Rơm thích bài viết này
  5. Luffy Mũ Rơm

Luffy Mũ Rơm Thành viên cấp 1

lenm Mình chỉ nhận xét theo cảm nhận thôi. :) Bạn giải thích thế thì mình biết vậy, chứ cũng ko hiểu lắm:D Vì mình ko phải là dân thiết kế, đồ họa, cũng ko đam mê vẽ vời, thỉnh thoảng vẽ chơi trên vở thôi :) Nói chung mình rất "gà", vào diễn đàn này chủ yếu để chiêm ngưỡng tác phẩm của các pro và học hỏi thêm (chủ yếu là học các kĩ năng Photoshop thôi ợ :)))
  6. Invisible Universe

Invisible Universe Thành viên cấp 3

7. Pùm Trà

Pùm Trà Thành viên cấp 2

bức đầu có vẻ được chăm chút nhất, mấy bức sau không được như vậy, sao nữ toàn cười tít mắt không hà. Will you marry me mới đúng chứ :v
  8. bluestar015

bluestar015 Thành viên cấp 1

Vẽ đẹp quá.. like :)

Ủng hộ diễn đàn