Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Chibi] Bà già đua đòi vẽ Chibi ( tập 2 )

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày chibi' được đăng bởi tuongvi44, 11/3/13.

Lượt xem: 4,957

1. tuongvi44 Mới đăng kí

Tập tành tiếp tục vẽ chibi những lúc rảnh level maxx . :P

...
    nolove2208, Long Khánh, nguyenphu.pn6 người khác thích bài viết này.
  2. lovenhung

lovenhung Thành viên cấp 2

Đáng yêu yêu:)
  3. harikull

harikull Thành viên cấp 2

Đẹp lắm bạn.
    P/s:24 t sao gọi là bà già nhỉ
  4. tuongvi44

tuongvi44 Mới đăng kí

vì m vẽ mấy thứ này từ hồi m học lớp 12 cơ. mấy đứa e m toàn 94,95 cũng máu me vẽ.:P tự bản thân thấy già.
  5. mariopuzo11

mariopuzo11 Thành viên cấp 1

24 t củng tầm mình, vầy mà đã kêu gìa ồi :))
  6. thuận chuối

thuận chuối Thành viên cấp 2

Chết mất em 6t thanh niên r =))
  7. tuongvi44

tuongvi44 Mới đăng kí

Cơ mờ. Đặt cái tít cho n giạt gân rùi câu khách tí thui mờ.
  8. Sun

Sun Mới đăng kí

tiêu đề sai nội quy, đã edit dùm bạn, đọc kĩ nội quy box chibi trước khi post bài nhé bạn :)
    tuongvi44 thích bài viết này
  9. Yuu Smile

Yuu Smile Thành viên cấp 1

e wua` làm 1 cái list dạng chibi để nộp bài cho thầy cô , jo` nhìn chibi là bùn ói .... nhưng vẫn nói : " chị vẽ đẹp lúm " hehe
  10. tuongvi44

tuongvi44 Mới đăng kí

hì hì. lẩm cẩm we! cảm ơn nha
    sun_writer thích bài viết này
  11. Vũ Phi Huân

Vũ Phi Huân Thành viên cấp 4

:D Công nhận trông em ấy rất giống bị suy dinh dưỡng
    ^^ tô line lem nhem + hai con mắt để sai vị trí, cảm giác nó bị lác ra ngoài. Chỗ miệng đã tô hồng thì hok dùng đen nữa, trông giống ko bik trang điểm lắm, background cũng ko hợp luôn
    tuongvi44 thích bài viết này
  12. tuongvi44

tuongvi44 Mới đăng kí

oài. phũ phàng nhỉ? :( m mới làm lần 2 trên pts thôi. chưa có kinh nghiệm nh. vẽ bằng chuột và pen tool thật dã man. còn cái miệng m thíc để vậy mà, đó là style của mỗi ng thôi. cái mắt thì m thấy bt mà, chắc do m để blending nên ng khác cảm thấy hơi lồi. Background thì m thấy quá tuyệt luôn í ( tự sướng tí) :P . dù sao cách nhìn mỗi ng khác nhau. anyway... cảm ơn bạn đã góp í nhé!
  13. tuongvi44

tuongvi44 Mới đăng kí

à quên. m hơi mập nên tranh của m lúc nào cũng gầy nhá! như suy dinh dưỡng hết cả lũ luôn. đây có thể gọi là style cũng đc. Style còi. :P
  14. Elegant

Elegant Thành viên cấp 1

Tranh của em nhìn cứ lem nhem sao ý, nhìn giống kiểu cháu anh tập tô ^^, mà anh thấy dùng pen tool đơn giản mà. Dẫu sau mới tập vẽ thì như này là tốt rồi :)
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn