Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Chibi] Chi Dân

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày chibi' được đăng bởi Điền Đú Đỡn, 14/12/13.

Lượt xem: 4,622

1. Điền Đú Đỡn Mới đăng kí

Thời gian hoàn thành: 6h (2 ngày)
    Hàng để vẽ: PS CS 5.1

Phác thảo:

Lên màu:

...
    Hẻo Hóm Hĩnh thích bài viết này
  2. Hẻo Hóm Hĩnh

Hẻo Hóm Hĩnh Thầm lặng like

Mình thấy cách vẽ mắt kia ko phù hợp, nó làm cho khuôn mặt như là đang gắng gượng cười chứ ko phải là cười tươi như hoa :v :v
    Mình nghĩ bạn nên thay đổi 1 chút trong cách vẽ + tô mắt :3 :3
    Ngoài ra các thứ khác thì cũng chưa mấy đặc sắc , còn hơi đơn giản, chúc bạn sớm lên tay ;;)
    Điền Đú Đỡn thích bài viết này
  3. Nguyễn Văn Linh

Nguyễn Văn Linh Thành viên cấp 2

zoom Site lại đi bác. Định bóp băng thông akx(. Nói chung là mắt không hợp, không có hồn,...:-ssBạn vẽ chưa được ổn. Cố gắng tập tiếp nhé. Chúc bạn may mắn:D
  4. Điền Đú Đỡn

Điền Đú Đỡn Mới đăng kí

Vanlinh_97 hướng dẫn mình vẽ, tô màu cho mắt và tóc với :)
  5. khanhdu1994id

khanhdu1994id Thành viên cấp 3

6 tiếng thì lâu quá
  6. Điền Đú Đỡn

Điền Đú Đỡn Mới đăng kí

khanhdu1994id tại mới tập tọe chibi + vẽ bằng chuột + lâu lâu lại cầm đt nt với gấu nên mới lâu bla :D
    khanhdu1994id thích bài viết này
  7. Nguyễn Văn Linh

Nguyễn Văn Linh Thành viên cấp 2

Điền Đú Đỡn Làm theo mấy TUT của diễn đàn là ok. Mình gà nên không giúp bạn được:)
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn