Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Chibi] Chibi không chỉ để ngắm .

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày chibi' được đăng bởi huytong, 2/3/13.

Lượt xem: 3,817

1. ILovePhotoshop

ILovePhotoshop Admin page Vietdesigner.Net

Mình ko có ý chê bai hay đã kich chibi cả, đơn giản mình có rất nhiều bạn đam mê chibi và mình rất quý họ . Tuy nhiên ,có 1 số trường hợp thành viên thik nâng giá lên cắt cổ thấy mà ghét chỉ với lý do là kêu bận quá nên ko làm gấp dc,nếu bạn muốn gấp thì tiền nhiều hơn ,nhưng thật ra chả gấp đếch gì cả, chỉ là tranh thủ ngta đang gấp kiếm chút ít thôi .

Xin lỗi 1 số bạn thik chibi khác nhé , bàn tay có 10 ngón thì có ngón dài ngón ngắn, các bạn tốt nhưng chưa chắc các bạn khác cũng tốt, mình đang phê phán 1 số thành phần nhỏ đang thừa cơ hội để tăng giá thôi :)
    LyBa thích bài viết này
  2. Mzu

Mzu Thành viên cấp 1

Bạn cần gấp nhưng có nhiều người vẽ mà - phải biết chọn người vẽ chứ :)
    Đánh đồng nhau như vậy là ko đúng
    1 bản vẽ Chibi các bạn nhìn thì thấy đơn giản - nhưng để tạo ra nó cũng phải mất mấy tiếng đồng hồ đấy có ít đâu !!!
  3. ILovePhotoshop

Mzu
  4. Mzu

Mzu Thành viên cấp 1

Cái cm đầu tiên của bạn đang có ý là * các bạn biết vẽ .....*
  5. ILovePhotoshop

Khi bạn làm gì bạn quan trọng đến kết quả hay là quan trọng cái ban đầu ?
    Ban đầu mình nói như vậy và Kita Gà góp ý nên mình đã đính chính lại rồi, sao ko quan tâm phần mình đính chính mà quan tâm chuyện trước đó làm gì ? Để đã kick nhau ak ? Xin lỗi, mình ko rãnh .
  6. Mzu

Mzu Thành viên cấp 1

Bạn k hiểu àh - mình trả lời ngay sau cm của bạn nên k đọc được những điều bạn viết lúc sau ? Ok ????
  7. ILovePhotoshop

Thôi,chuyện qua rồi . Đi ngủ
    Mzu G9

Ủng hộ diễn đàn