Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Chibi] Đầu tay... góp ý giúp em

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày chibi' được đăng bởi Hồng Đăng, 9/6/14.

Lượt xem: 3,707

1. Hồng Đăng Mới đăng kí

Em rất cần những lời góp ý chân thành, thân người em tự chế nên k có ảnh gốc để so sánh :~

...
  2. TPaine

TPaine Thành viên cấp 2

Nói bạn đừng buồn nha. Thấy mái tóc với dáng ngồi thì biết bạn vẽ con gái, nhưg nét mặt giống mặt con trai quá :( . Cái tay thấy cũng kì kì nữa
  3. xinhtraj

xinhtraj Thành viên cấp 1

góp ý thẳng thắn nhé ! Nét vẽ tùm lum tà la ! nếu vẽ bằng PTS thì chưa biết sắp xếp lớp trên lớp dưới điển hình là phần tóc vẽ cho đã xong mới vẽ tóc ! kỹ thuật cắt ghép quá tệ nhìn con mắt là biết ! bố cục sáng tối quá tệ ! chưa biết sử dụng các khẩu độ lớn nhỏ của cọ vẽ ! không tỷ mỉ trong tác phẩm vẽ nhiều khoảng đi còn thiếu và quá cứng ! nói chung là lên tìm hướng dẫn vẻ của bác Hít quá liều về mà học ! củng may là tự nghĩ ra chứ vẽ theo hình người ta thì khi nhận dc tấm hình này người.... ! vẽ bằng tay cho thật đẹp đi rồi scan vô máy tính đi lại nét ! chứ vẽ kiểu này là thấy không có năng khiếu vẽ rồi !
  4. Hồng Đăng

Hồng Đăng Mới đăng kí

Ôi gạch... Dù sao cũng thanks 2 bác nhìu lắm :)
  5. Vũ Phi Huân

Vũ Phi Huân Thành viên cấp 4

:v :v sai rồi cái này không phải chibi
  6. chibichucongnhan

chibichucongnhan Thành viên cấp 1

Tỷ lệ này ko phải chibi, kiên nhẫn vẽ chì trước đi bạn
  7. Satoh Hisashi

Satoh Hisashi Mới đăng kí

tập chép trước đi =.=

Ủng hộ diễn đàn