Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Chibi Đầu Tiên mình vẽ bằng chuột...

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Painting' được đăng bởi promisecntt, 30/6/13.

Lượt xem: 3,228

1. promisecntt Thành viên cấp 1

Lần đầu vẽ chibi bằng chuột.không biết sao mong các bạn chỉ giáo thêm.và cho mình xin tài liệu vẽ chibi bằng chuột.
    cảm ơn Anh Em VDS nhiều

...
    trucit92 thích bài viết này
  2. Unicornixx.

Unicornixx. Thành viên cấp 2

này âu phải chibi đâu bạn :-s, này theo mình chỉ vẽ rồi lên màu máy tính thôi.. chibi bạn gắng tìm hiểu chút nhe, nhiều tut dạy làm với cả trên đây box painting có nhiều bạn vẽ chibi lắm :)
    promisecntt thích bài viết này
  3. trucit92

trucit92 Thành viên cấp 2

Đẹp lắm bạn :) nhưng có điều bạn cần học lại vài tut tham khảo về chipi :) hướng dẫn học và vẽ.
  4. thanhsangtoday

thanhsangtoday Thành viên cấp 1

Sao các thím thích viết "chibi" thành "chipi" thế.
    trucit92 thích bài viết này
  5. Tiến Nava

Tiến Nava Thành viên cấp 2

Đây chưa hẳn là 1 sảm phẩm chibi bạn à :)
    promisecntttrucit92 thích bài viết này.
  6. Ngọc Prinny

Ngọc Prinny Thành viên cấp 3

đây hoàn toàn không phải chibi bạn ạ
    promisecnttpaygate591 thích bài viết này.
  7. Dee

Dee Thành viên cấp 2

Đây giống kiểu comic của phương tây :-" chả biết em nói đúng không nữa :)) Cái này theo như thím mạnh mèo thì đây nó gọi là ĐỒ SĨ :">... tức là line lại ảnh gốc rồi tự lên màu trên máy tính đó ạ :D nên tìm hiểu về chibi nhiều hơn :)
    - Mấy thím kia dùng từ "chipi" là sai nhé :) cái này nó du nhập vào Việt Nam thì cũng hãy dùng đúng chính tả :-s "chibi" chứ hông phải "chipi" nhỡ nó ra cái từ khác nghĩa với "chibi" thì sao :-s
    promisecnttleTungOrion thích bài viết này.
  8. registry1205

registry1205 Thành viên cấp 2

Thứ 1, tranh này k phải chibi.
    Thứ 2, có vẽ như tranh này bạn đồ lại từ ảnh gốc thì phải.
  9. paygate591

paygate591 Thành viên cấp 2

Đây không phải chibi bạn à
  10. mạnh mèo

mạnh mèo Thành viên cấp 2

Đồ sĩ đây mà :*
    promisecnttthanhsangtoday thích bài viết này.

Ủng hộ diễn đàn