Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Chibi] Genie's Gallery (update thường xuyên)

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày chibi' được đăng bởi genie, 18/4/13.

Lượt xem: 10,418

1. quangyeah

quangyeah Thành viên cấp 1

cái này mình mới vẽ chơi ...... nhưng mình thích phong cách vẽ của bạn....:D còn dịch vụ thì chắc phải luyện nữa...:)
  2. genie

genie Thành viên cấp 2

Múp Míp Quyet_Dep_Zai haidangit mgr truonganhdung810 phuoctl Triệu Thanh Dung tomoyochan3 Lim Julyer justin do tekate Jasmine Lk Anna Lee Eo Chang Hy Zanakan
    Cám ơn mọi người đã góp ý ạ :P
    Em mở dịch vụ với giá sinh viên thôi :P chắc tầm từ 50~60k/người/hình, 2 hoặc nhiều hơn thì giá cũng sẽ mềm hơn ạ :P (nói là 50~60k nhưng thực sự hình nào quá khó thì em mới lấy 60k chứ không thì cứ mặt bằng chung là 50k cho dễ tính :P )
    Facebook của em là: https://www.facebook.com/hoangducthanh cứ mess tin nhắn cho em là em nhận được liền (onl thường xuyên :"> )
    Thời gian public fanpage chắc khoảng tầm từ 20~21h tối nay, mọi người ủng hộ em nhé!
    5 người LIKE PAGE đầu tiên sẽ được Free hoàn toàn :"> (điều kiện là là hình 1 người nhé :P bắt em vẽ ảnh chụp lớp chắc em ngất :P )
    Ngoài ra thì các lần page đạt số lượng like đẹp (ví dụ 100, 200,..) thì em cũng sẽ vẽ free cho 1 người bất kì trong page ạ :P
    truonganhdung810mgr thích bài viết này.
  3. genie

genie Thành viên cấp 2

TadaA!!!!! Fanpage chính thức của Genie đây :3 like nhanh like mạnh like khẩn trương để nhận những bức hình chibi cực xinh xắn & đáng iu hoàn toàn Free nhé <3
    https://www.facebook.com/GeniesChibi
  4. nguyenquynhvt

nguyenquynhvt Thành viên cấp 2

đẹp lắm bạn <3
    genie thích bài viết này
  5. genie

genie Thành viên cấp 2

cám ơn bạn :)
  6. genie

genie Thành viên cấp 2

Hình mới ra lò 1' trước ạ :P
    Múp Míp thích bài viết này
  7. Đẹp nhỉ , hình như bạn có vẽ 1 tấm Taylor Swift và 1 tấm Nick nhỉ :) Chúc bạn đắt khách
  8. genie

genie Thành viên cấp 2

lamnguyen207 Nick thì mình vẽ cũng đc vài tuần rồi :P Taylor thì mình mới hoàn thành 30' trước :))
  9. Tùng Lê

Tùng Lê Thành viên cấp 1

mình nhờ tô màu thì giá rổ thế nào hả thớt ơi, hồi trước cũng đua đòi vẽ được cái hình nhưng lên màu thì chịu:3
  10. genie

genie Thành viên cấp 2

rổ giá cũng không khác là mấy đâu bạn ạ :P
  11. Long DakMil

Long DakMil Banned

bạn vẽ đẹp quá :)
  12. genie

genie Thành viên cấp 2

cám ơn bạn :P mình cũng mới tập vẽ chibi thôi :P (chắc cũng được mấy tháng rồi :P đang quen tay dần)
  13. genie

genie Thành viên cấp 2

Mới vẽ xong đêm qua ạ :P
  14. genie

genie Thành viên cấp 2

New update!
  15. Mai Hương

Mai Hương Thành viên cấp 1

cần luyện thêm =]
  16. genie

genie Thành viên cấp 2

Em vừa vẽ free vừa nhận vẽ dịch vụ cho có đồng ra đồng vào ạ :"> tài năng có hạn nên tiền nào của nấy ạ :">
    vẫn hàng ngày quay tay đều đặn rèn luyện ạ :">
  17. genie

genie Thành viên cấp 2

Update 25-04:

Picture:

Bonus speed painting video:

18. Ngọc Prinny

Ngọc Prinny Thành viên cấp 3

hơ .. tính phí còn đắt hơn mình ..
    genie thích bài viết này
  19. genie

genie Thành viên cấp 2

mình cũng chưa biết giá :D thấy nhà nhà đặt 70~80 thì em đặt 50~60 :P
    trình độ kém cỏi thì có vẻ mức giá này k hợp lý lắm nhỉ :"<
    Ngọc Prinny: bạn nghĩ mức giá nào phù hợp để mình điều chỉnh lại ha :P cám ơn bạn đã góp ý :P
  20. genie

genie Thành viên cấp 2

Update 26-04: Hưởng ứng không khí ngày 30-4 nào <3 <3 <3

Ủng hộ diễn đàn