Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Chibi] Harvest Moon The Lost Valley character draw (boy) - tác phẩm chibi đầu tay của mình

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày chibi' được đăng bởi Lee Min Su, 21/6/14.

Lượt xem: 12,556

1. badet

badet Mới đăng kí

2. Lee Min Su

Lee Min Su Thành viên cấp 1

63th - Tommy - base on Kai from Harvest Moon Friend of Mineral Town (20-09-2014)

Mình update mẫu tiếp theo đây,
    Mẫu này mình dựa trên nhân vật Kai của Harvest Moon Friend of Mineral Town, "dựa trên" thôi nên mình có một số thay đổi nho nhỏ, nhưng điểm chung của 2 nhân vật này đều thích khoảng câu cá và cái mũ đặc trưng :D

3. goal

goal Thành viên cấp 3

Lee Min Su thích bài viết này
  4. Lee Min Su

66th - Maleficent chibi version (19-10-2014)

Mấy hôm trước mình có xem phim Maleficent, hơi bị kết nhân vật này luôn, nên hôm nay có chút thời gian rảnh mình vẽ lại em này :)

5. Lee Min Su

70th - Ahri chibi version (20-11-2014)

Mẫu lần này là Ahri Popstar phiên bản siêu nhăn nhít, tuy không chơi LOL nhưng mình hơi bị mê em này, Ahri được cái là đẹp quá mức cho phép :D

6. Lee Min Su

71th - Misty from Harvest Moon Rune Factory 1 (05-12-2014)

Mẫu là này là Misty (bạn có thể Google với từ khóa "Misty Rune factory" qua tab hình ảnh để xem hình em này), Misty nhân vật nữ chính trong phiên bản Harvest Moon Rune Factory 1, còn mấy củ bé bé xinh xinh màu tim tím kia là củ cải nhé, thằng bạn cùng phòng mình chưa thấy củ đấy bao giờ

7. Lee Min Su

73th - Lulu winter skin (10-12-2014)

Các lần trước mình toàn "ép nhỏ" các nhân vât "to bự" thành chibi, lần này vẽ thẳng nhân vật là chibi từ trước luôn xem thế nào

Vì cũng gần đến No-en rồi nên mẫu lần này mình quyết định chọn em Lulu Winter Wonder skin của LOL , bonus thêm "cục lông biết bay" của ẻm nữa

Ủng hộ diễn đàn